• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bác tô hàng giấy anh em đánh giá đỡ buồn

cuteo9999

Member
con tô này công nhận hàng khủng thật nhìn cai mê luôn trả thấy có điểm gì chê đc :)

cuteo9999

Member
uh chó nhà mình đẻ 6 chú 3 cái 3 đực :) nếu đến cuối tháng mà các em chua về nhà chủ mới thì tui mang cả 6 em đi off luôn cho đông vui hehehehe:p

gàsiêunhân

Active Member
lúc mới đầu nhìn con này tưởng hà nội mới có thêm bull mastiff! đang bế cháu nhìn thấy mặt nó phải chạy ra xem ngay

thaihoang

Member
con tô này công nhận hàng khủng thật nhìn cai mê luôn trả thấy có điểm gì chê đc :)
Con Tô ở Hàng Giấy đây mà công nhân cũng khủng thật,nhưng mà ở đấy buổi tối nhiều Xoáy thái lắm nếu tối bạn chịu khó lên đấy nhiều tầm 9h30 trở lên thì mình thấy còn có nhiều con chuẩn hơn nhiều

cuteo9999

Member
thế bạn bạn đã xem ki chưa chứ mình thấy con tô la chuẩn nhất ở đấy mà chứ mấy con kia ko đc to như con tô đâu o->

con tô đấy dáng đẹp , mặt đẹp mà.......... với lại mỗi người 1 sở thích 1 con mắt nhìn mà bạn

cuteo9999

Member
ko phải cứ to là đẹp nhưng con tô gân như là hoàn hảo rồi bạn à cả thân hình đều cân đối chứ ko sót điểm nào thế bạn nghĩ con nào mà đẹp đc hơn con tô thì hôm nao mang ra thử so sánh thì biết ngay ma >:/

gàsiêunhân

Active Member
bạn thấy nó chuẩn nhưng mà so với bản tiêu chuẩn nó còn khác xa bạn à! nếu so theo chuẩn thì không thiếu chó đẹp ở HN
bạn quan niệm thân hình hoản hảo là thế nào? bạn nhìn dáng con tô đi, dáng con tô chạy chưa?
1 con chó bình thường, 1 con chó bình thường thì chân nó như hình này này bạn

còn đây là chân sau của con chó chuẩn nhất hn

LỖI : tất cả các điểm khác biệt so với những điểm nêu trên đều được coi là lỗi và mức độ nghiêm trọng sẽ phụ thuộc vào từng cấu trúc cụ thể cũng như mức độ ảnh hưởng tới tổng thể.
Các lỗi khác
Vết cắn khác hình cái kéo.
cái mọm hộp xệ, không có độ thuôn nhọn về mũi thì ra hình chữ nhật mất rồi

cuteo9999

Member
bạn ơi wen mình ko nói 2 chân sau em tô bi xe đâm lên bây h ngôi với đứng hơi khó khăn 1 tý chứ bạn lúc nao dõi mà di wa đấy nhìn tận mắt thì sẽ rõ hơi bới mình cũng ko dám nói là đẹp nhất hanoi mà :-ss

gàsiêunhân

Active Member
mình chơi ở đấy suốt mà bạn! mình thỉnh thoảng cũng hay ngồi với anh cường, anh duy,..

vừa mấy hôm trc em thấy nó dê 1 em gái nào ý, nhìn em ý bé tý lọt thỏm :)) thằng cu này công nhận đẹp trai ạ

boy_armani8x

Active Member
em Tô này có cái ngực sâu đáng nể.. :)) làm giống cho xoắy thái Hà Nội thì chuẩn quá rồi.

caominhtue

Member
Dòng này mõn to và ngắn, không đẹp hay bằng dòng mặt sói.
Hôm nào sẽ up một em mặt sói để tham khảo.