• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bác Đỗ Ảnh và các bác sành về GSD cho em hỏi

lichnt24

đây là thằng Rex nhà em. Nó được sinh tại Nam Định. Hồi đó em mua 2 thằng thằng em nó yểu mệnh đã chết sau hơn 2 tháng ở nhà do bị oto đâm vào còn mỗi thằng này là thằng anh trước nó có săm tai thằng em nó cũng săm nhưng mà sao giờ về lại không thấy vết săm đâu nữa giấy tờ thì bị mất chỉ nhớ mang máng là chó mẹ ở nam định còn chó bố là ở trại Đỗ Ảnh em muốn xin lại cái giấy tờ cho em nó được không ? em muốn làm lại giấy tờ không phải để bán cún mà em đang muốn kiếm thêm 1 cô vợ cho nó sợ vì cận huyết nhé.
hình ảnh của Rex nhà em

đây là thằng bạn em nó đực hơn 2 tuổi hay gần 2 tuổi gì đó không nhớ rõ ạ

lichnt24

đợt này cháu nó tự nhiên bỏ ăn không biết lý do là làm sao nữa ăn rất ít trước ở trên HN cùng em thì ăn khỏe giờ về nhà ở nam định coi ao cá nó cừ bỏ ăn và ăn rất ít đang lo lắng các bác giúp em với ạ

haiauphonoi

Member
gsd

đợt này cháu nó tự nhiên bỏ ăn không biết lý do là làm sao nữa ăn rất ít trước ở trên HN cùng em thì ăn khỏe giờ về nhà ở nam định coi ao cá nó cừ bỏ ăn và ăn rất ít đang lo lắng các bác giúp em với ạ
Bác à thời tiết dịp này đang giao mùa lên em nó mệt mỏi ăn uống có phần kém đi cũng là việc đương nhiên bác ạ...