• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bà tướng khi về nhà mới

kakapham

Member
đang trên tàu về Hải Phòng

khi về đến nhà

suốt ngày chỉ ngủ

tên mới của e nó là SUSI
từ hôm về nhà k chịu ăn,chỉ uống sữa thui mà uống cũng ít một chứ không uống nhìu
bác nào có kinh nghiệm j giúp cún nhà e ăn nhìu hơn k

kakapham

Member
Thật Tiếc Sau Khi đi Off Cùng Mọi Người ở Hải Phòng,sáng Hôm Sau Bà Tướng Nhà Mình Bị Ngã Từ Trên Sân Thượng Xuống Mặc Dù đã đưa đi Bác Sĩ Nhưng Bà Tướng đã Không Qua Khỏi,mong Rằng Linh Hồn Nó được Thanh Thản Nơi Chín Suối

mewmeo

Member
em rất choáng khi nghe anh nói bà tướng mất nhưng cũng đừng buồn anh ạ, cũng không phải là lỗi tại anh mà

lollipop™

Member
xin loi mod, minh khong viet duoc tieng viet :( chia buon voi ban vi viec cua ba tuong, chac ban cung buon ghe lam, co vuot qua nhe ban :(

omopcute

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chia buon , chia buon , hic hic, tiec'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''

kakapham

Member
cám ơn mọi người đã quan tâm,chúc cún của các bạn luôn luôn mạnh khỏe

kakapham

Member
sặc sao nó lại ngã được từ sân thượng vậy bạn
mình cho nó lên đó đi vệ sinh buổi sáng,sáng nào cũng vậy mà,nhưng hôm đó k hiểu sao nó ngó đầu xuống dưới nên bị ngã