• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Anh chị em nào biết vào chỉ dùm mình với nhé

BigDaddy

Member
Hiện tại trời đã chuyển lạnh mình cần mua một số áo giữ ấm cho cún nhưng lại không biết mua ở đâu. Mình ở HP ai biết chỉ dùm mình với nhé. Tks

kid1989

Active Member
Không cần thiết bác ơi. khi nào nó nằm thì lót cho mấy cái rẻ hoặc cái đệm là oke mà :D

kemkiwi

Vụ này vừa đọc trên diễn đàn, các e cún cho mặc áo chỉ để làm dáng thôi, tác dụng giữ ấm rất ít. chứ ở "trời tây" người ta giữ ấm bằng cách bọc 4 chân cún lại (cho đi tất) ấy, vì chân mới là nơi giữ ấm cho cún hiệu quả :)

Darkstar

Vietpet sponsor
không cần thiết bạn ạ. thời tiết ở VN mùa đông chỉ làm cho các bé thoải mái hơn mà thôi :)

bideptrai

Bi nhà mình chỉ chờ đến mùa này thôi, mùa nóng nhìn nó thở nhiều mà tội

BigDaddy

Member
TKS các bác tại em thấy nó nằm ngủ thỉnh thoảng cứ co người rồi lại năn bên này bên nọ rồi ngửa cả bụng lên hì