• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

alaska

dinhquan

Member
em mới bắt về em mua chó đực mà bả đưa chó cái em ko thích :(( mấy anh xem giùm em , mấy anh cho em hỏi luôn h` em bắt về đc 1 ngày rồi mà nó nằm 1 chổ ko à nó không đi đâu hết :( ko đứng lên nữa :( mấy anh giúp em và hình nó đây , em cũng ko biết có chích gì chưa nữa hỏi thì ko tl :(( mấy anh giúp em
cám ơn anh em đã ghé xem , anh em buổi tối zui zẻ

solitary3

đừng nói ko thích bạn ui , dù sao có duyên mới gặp được nhau , có thể cho là số phận đi , quan tâm vui đùa với nó chút , có thể nó mới về nên chưa quen , cẩn thận thì mang đi chích lại là được mà , nhưng thường chó con rất hiếu động chứ ko nằm 1 chỗ , nên theo dõi xem sao

chipbamb0

Member
hahaha... chó của bảo châu đây mà :)) nói thì bạn ko chịu nghe mình ngay từ đầu..giờ thì thấy kết quả rồi đó.Mua đực bán cái là không ổn rồi...giờ thì phải khắc phục thôi:
+ Đưa bé đến BSTY gần nhất + khám tổng quát
+ Đừng nhốt bé trong lồng nữa cứ thả ra rồi từ từ theo dõi tình hình:-w
Dù sao thì cũng phải cố gắng chăm bé thật tốt nhé bạn...<):)

lamsully

Member
Bé nhà bạn không xấu đâu bé khá đẹp đấy , bạn nên mang đi kiểm tra sk ngay , nhanh còn kịp ban ạ

tay chân to mõm hộp đẹp thế kia cơ mà, chó đang ở trong SG đúng không bạn, chắc trong đấy nóng nên nó nằm áp sát bụng xuống đất cho mát đấy, bạn đừng có lo vội, nếu muốn tiêm lại cho bé thì để tầm 3 tuần nữa hẵng tiêm.

Darkstar

Vietpet sponsor
Bạn hãy thả em cún ra, chơi và đùa, vuốt ve em cún! Đôi ba ngày cún quen bạn sẽ chạy nhảy tung tăng! Chúc bạn có 1 bé cún năng động!

dinhquan

Member
dạ em cám ơn mấy anh , em ko dám đi khám liền , để vậy khoảng tuần sau đi khám được ko mấy anh , nghe mấy anh nói đem ra phòng khám virus nhìu em sợ bị lây :( , mà nó đi phân mềm thì có sao ko mấy anh , vs nó hum nay nó chịu đứng lên mà rồi chút cũng nằm xuống , thì có sao ko mấy anh , nó thích ăn vịt lộn lắm , ăn 1 trứng trong vòng 1 nốt nhạc :)):)):))