• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

alaska nha e

s2s2huy2

Member
Hinh em nó 3 tháng

Còn bây giờ là em ý được 9 tháng

Cái 3 thang chụp bằng máy Cơ nên đẹp còn 9 thang Iphone nên chán wa

KissTeen

Member
bé này gặp ngoài lênin chưa nhỉ, nhìn quen quá, e nó đẹp đấy bạn. hot boy hay gril vây/

kid1989

Active Member
bé này mem mới hay cho ra nằm với con alas đen trắng mới đúng hem :D up cho cháu nó :X:X

s2s2huy2

Member
con này hot gril hihi e cho ra đúng 1 lần cho ra bị các đại ca hoy boy quây quá bé nó sợ toàn phi lên xe ngồi:( em nó thấp bé nhẹ cân được mối mặt xinh =))

kid1989

Active Member
con nhà mình cũng nhát như con bạn nhưng mà cho 5,6 hôm bắt đầu quen dần gọi còn chả buồn về :( cho nó ra chơi cho con nó quen dần bác ạ

s2s2huy2

Member
không phải là em nó sợ vì nhiều hot boy mà các hot boy cứ đòi nhẩy ý =))em sợ bị nhảy

KissTeen

Member
ah, là 1 đôi đẫn em nâu đỏ ra, hot nên bị vây là đúng rồi8-> Ước gì mình cũng hot < với các bé gái nhé>

kid1989

Active Member
thế thì phải cho ra nhiều cho hết sợ con nhà em ra 1 tuần rồi vẫn sợ nhưng mà được cái dạn hơn rồi hehe

s2s2huy2

Member
uh để hôm nào cho ra dạo này bé ý không ăn mâyh trong rất là mệt mỏi chắc cho đi chạy nhiều qua với troig nắng nóng wa hix