• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Alaska ở Vũng Tàu nè

Con này của mình bán mà sao lên tận vũng tàu thế , để mình mô tả 1 đặc điểm của em nó là ở 2 tai : lông quăng và màu vàng do dùng thuốc nếu không cắt hết thì suốt đời sẽ là vậy , em nó sinh ngày 11/8 cùng ngày sinh . Nhìn pé về nhà mới công nhận sướng thiệt . Cố gắng chăm bé nhé . Cái dây đeo là của mình luôn vì bán cho 1 anh níck là david gì đó nhà làm tiệm game .....................

Bé angel của mình nè , nhớ bán cho 1 anh ở SG nhà làm tiệm nét nay sao lại lên tận vũng tàu như thế , đặc điểm là phần cuối 2 tai có 1 khoản lông quăng bị hư + màu vàng ==> do dùng thuốc từ hồi nhỏ em nó mới hết lên giống sinh ngày 11/8 ............. Bác nhớ chăm tốt em nó nha.......BÉ nó tướng tá thì khá thôi + khuôn mặt nhìn giống bố nó là nobel ... Níck của người mình bán là david .... gì đó .........Chúc bé về nhà mới và được hưởng tình yêu thương của gia đình mới nhé ^^ .Yêu bé nhất vì lí do em no thay lông và nhà có 1 thằng cháu 4 tuổi bị hen suyễn nên phải cho đi chứ nó là cục vàng nhà em á .

hungrywolf_fri

Bé angel của mình nè , nhớ bán cho 1 anh ở SG nhà làm tiệm nét nay sao lại lên tận vũng tàu như thế , đặc điểm là phần cuối 2 tai có 1 khoản lông quăng bị hư + màu vàng ==> do dùng thuốc từ hồi nhỏ em nó mới hết lên giống sinh ngày 11/8 ............. Bác nhớ chăm tốt em nó nha.......BÉ nó tướng tá thì khá thôi + khuôn mặt nhìn giống bố nó là nobel ... Níck của người mình bán là david .... gì đó .........Chúc bé về nhà mới và được hưởng tình yêu thương của gia đình mới nhé ^^ .Yêu bé nhất vì lí do em no thay lông và nhà có 1 thằng cháu 4 tuổi bị hen suyễn nên phải cho đi chứ nó là cục vàng nhà em á .
Nói chung là tôi chán cậu lắm. Cục vàng gì mà tôi gọi hỏi thông tin cậu không bao giờ trả lời. Nhưng dù sao cũng cám ơn là cậu đã nuôi nó rất tốt. BÂY GIỜ NÓ LÀ CỦA TÔI. ^_^ Nó khá lắm , mới 2 ngày mà biết ra cổng đón trước khi tôi về rồi :-bd

NVT009

Member
Chào bạn. Đây là con alas nhà mình. Mình ở Sài Gòn - 0983.234.555
Khi nào phối giống nếu được thì giao lưu nhe.

Alaskan này được lai với husky, ko phải dòng thuần vì ko có đuôi lưỡi liềm, mắt 2 bieyed, (alaskan chuẩn mắt nâu, mọi màu khác đều bị loại), con này theo mình đánh giá thì hơi bé, to béo tí nữa thì đẹp, dù sao cũng có dáng rất chuẩn, mặt đẹp

lala789

Member
Mình thấy nó nhỏ cũng phải bạn ạ,vì nó là chó cái,lại sinh ở Việt Nam.Chó sinh tại Việt Nam tuy dễ nuôi,khoẻ mạnh nhưng khó có thể đạt được tầm vóc to lớn bằng chó bên nước ngoài.Cún của bạn ấy trông thế là được quá rồi.

hihi! phải công nhận àl bác này có năng khiếu chụp ảnh đó, mầy khi mà 1 nhà nhiếp ảnh lại chụp được 1 bức ảnh như bức ảnh đầu của em nó,em nó nằm phơi ....hi,em này có cặp mắt đẹp thật