• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai mê GSD vào đây xem

thuongvu

Member
Xin chào mọi người mình vừa tìm được một số hình ảnh về GSD xin gởi lên cho ACE chiêm ngưỡng nhé.

haiqui

Member
Bạn có biết hình con số 7 tên là gì không? Mình đang sở hữu Em nó đó.:)

thuongvu

Member
Gửi anh HaiQui

Bạn có biết hình con số 7 tên là gì không? Mình đang sở hữu Em nó đó.:)
Con GSD hình số 7 bác đang sở đẹp quá, em không biết tên của em nó nhưng để em nói thử phải tên của em nó không nhé. Tên em nó có phải là SZ/2170861 sinh ngày 04/10/2005 của Golf vom Lehnhof phải không anh? Mấy GSD nhà em lên giống chắc phải chở lên anh quá.

vo si dai

Member
Phải nói bẹc của bác trông hình quá đẹp, nhiều người cứ quảng cáo nói của họ là nhứt toàn nhập với nhập nhưng tôi chưa thấy đẹp bằng của cậu, khi nào con cái của mình đến thời kỳ phải nhờ cậu giúp nhé cám ơn trước nha.

bec nhà anh haiqui đẹp khỏi phải nói :D chỉ có điều giờ nhìn hơi "giang hồ" :)) việc nhiều người nói chó họ nhập mà chất lượng tệ thì cũng ko phải ít nhưng cũng ko ít người sở hữu những em cũng ko kém gì em golf có khi còn nhỉn hơn về vẻ đẹp lẫn đẳng cấp :) dù sao thì thế giới về GSD vẫn còn mênh mông, vẫn còn nhiều cao thủ mà ta chưa gặp :)

thuongvu

Member
Mình gởi tiếp hình GSD đây

Hôm nay mình xin gởi tiếp một số hình ảnh về GSD đây mà mình vừa tìm được, mời mọi người cùng chiêm ngưỡng nhé. Xem đây.

Còn tiếp nữa nhé

viet2

Member
Không còn gì tuyệt hơn với những chú GSD này, thật là HP có được những chú đó

GSD này thì quá đỉnh rồi, nhưng muốn sở hữu nó thì là cả một vấn đề
chuẩn thật, ben kheo như meo, ko còn gì để chê đc, qua huyến luyện nữa thì good

thuongvu

Member
Chào bạn

GSD này thì quá đỉnh rồi, nhưng muốn sở hữu nó thì là cả một vấn đề
chuẩn thật, ben kheo như meo, ko còn gì để chê đc, qua huyến luyện nữa thì good
Đúng quả thật toàn là hàng đỉnh cao, mình cũng đồng cảm với bạn, không riêng vì mình không đâu, các ace khác cũng mơ giống mình thôi, mong rằng tương lai sao này ở Việt Nam sẽ có những GSD thật đẹp và mỗi thành viên chúng ta cũng sẽ có. Hiện nay thì chắc chắn mình không dám mơ bởi vì một chú GSD đẹp có giá quá đắc so với điều kiện kinh tế hiện nay.