• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ai giúp em với xem chó e bị sao

s2s2huy2

Member
Tự nhiên từ hôm qua 20/4 chó nhà em không thấy ăn uống nước cũng ít uống + với bị đi ỉa + với Bị Nôn+ thở gấp ...hôm qua thì không có hiện tượng xủi bọt với chất nhầy ở mồm sang nay em dậy thì thấy có ở mồm Cho Em Hỏi Là Chó Bị Lam Sao a

KissTeen

Member
Bạn vào Danh sách CLB gọi cho Nam, hay Linh hoặc Giang, nhờ qua xem cho, phân em nó như nào hả bạn,

s2s2huy2

Member
mình không hiểu tại sao hix chửa kịp biết là bệnh gì cơ lúc nó tắt thở chết *** nó ra bao nhiêu là máu :( buồn ghê nuooi nó lúc 2 thang rưỡi bayh nó được hơn 9 tháng mà chết :((

Keoxe

Vietpet sponsor
*** là bạn viết gì vậy. Bạn tả lại triệu chứng của em nó cho mình được rõ hơn không bạn

s2s2huy2

Member
các đay vài ngày cun ăn yếu đi rồi không ăn nữa mặc dù đi chạy về mệt chỉ uống nước xong đến ngày hôm kia thì k uống nước +k ăn luôn bị nôn nữa xong buổi tối cun bị đi ỉa sáng hnay minh dậy thấy nó yếu đi rất nhiều bi Nôn ra nước gì mầu nâu nâu mồm sủi bọt có chất trắng trong sệt sệt nhờn. với thở gấp rồi chuẩn bị đưa đi bác sỹ thì nó hít thơ ra tiếng 3 phát rồi tắt thở chết luôn ...lúc chết Hậu môn của chó ra bao nhiêu là máu

paladin103

chia buồn với bạn. Mà thấy chó có hiện tượng yếu thì p gọi bs ngay chứ,bạn để nó mấy ngày thế thì........

MinhQuan

Member
chia buồn với bạn...:( hay là e nó ra đường ăn phải cái gì độc ...bị nvậy chắc là do tiêu hóa r ...

MinhQuan

Member
chia buồn với bạn...:( hay là e nó ra đường ăn phải cái gì độc ...bị nvậy chắc là do tiêu hóa r ...

GumGum

Member
chia buồn với bạn,mùa này dịch bệnh nhiều,hix trong 1 tuần mà có 2 thành viên ra đi rồi

yeucho93

Member
rất là buồn ước gì những chú cún sống với chúng ta ko bệnh tật gì cả cho đến lúc có tuổi thì mất đi hic xin chia buồn cùng bạn

9 tháng thì khó có kn bị care hay pravo vì lúc này cún đã đc tiêm ngừa và sức đề kháng cũng rất cao.Triêu chứng vậy khả năng cún bị ăn phải BẢ,liều lượng ít nên cún ko chết ngay.Giờ dắt ra đường phải cẩn thận đeo giọ mõm lun ko cho nó ăn linh tinh thì chết :-ss:-ss:-ss