• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai có kinh nghiệm về ăn uống chỉ em với !!!

jacky1206

hic hic ... tại sao luxury nhà em nó lại ko chịu ăn vậy @@ ....... cách đây 1 tuần nó ăn dữ lắm đồ ăn ra là chén sạch 1 lần ăn gần 1 bát ngày 3 bát ... tự nhiên gần đây nó ăn nguyên ngày chỉ khoảng 1 bát .

Đồ ăn mình đang ăn trên tay cho nó thì nó vẫn ăn , trái cây cho là nó ăn .. cơm trộn ra thì nó ăn ít lắm

nó bị gì vậy ta .... nó gần 3 tháng rồi !! ko có dấu hiệu bệnh

ai có kinh nghiệm chỉ giúp với !

GumGum

Member
bạn cố gắng theo dõi xem chó có bị ho,đi ngoài,hay là mắt có nổi hạt không nhé
còn nếu không thì bạn cho uống men tiêu hóa và thay đẩu khẩu phần liên tục cho bé đỡ chán,có thể cho phổi,tim,thịt nạc,rau :) nghiêm cấm đồ mỡ và tanh

s2s2huy2

Member
a chó mình cách đay máy ngày cũng bị thế cho ăn cơm trộn thịt không thèm ăn hoa quả của quả rau với xương thì ăn hết nhưng bâyh thì hết rồi bạn cứ cho thay đổi khẩu vị đi hoạc mua thức ăn chó cún ý loại a3 với mua sữa về cho nó uống tầm mấy ngày sau nó lại ăn như bình thường ý mà

GumGum

Member
đừng cho chó con uống sữa,khuyên chân tình là như thế nếu bạn k muốn nó bị tiêu chảy