• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai có bé mèo đực nào xinh xinh...

jannieyang

Bác nào có (pé) bé mèo đực giống xinh xinh cho Mi nhà mình mượn với :( dạo này tới (tủi) tuổi (rùi) rồi mà bị nhốt ở nhà hoài...thấy cứ ngoao ngoao thương quá :( Mi nhà mình là mèo Xiêm...xinh đẹp đáng (iu) yêu lắm :worried: bác nào tốt giúp Mi nhà em với :((

BeMiu

Member
Mình có mèo đực, mà mới 6 tháng, bé ấy còn trẻ con lắm
chưa biết đến vụ này :D

Bác nào có (pé) bé mèo đực giống xinh xinh cho Mi nhà mình mượn với :( dạo này tới (tủi) tuổi (rùi) rồi mà bị nhốt ở nhà hoài...thấy cứ ngoao ngoao thương quá :( Mi nhà mình là mèo Xiêm...xinh đẹp đáng (iu) yêu lắm :worried: bác nào tốt giúp Mi nhà em với :((
bé này được không bạn ơi :D

có điều nó hơi bị bạo lực, chỉ sợ bé mèo cái của bạn bị thương thôi :nailbitting:

Thằng Mèo lười nhà tớ là mèo ta, lông trắng có hai vết nhọ trên đầu, 9 tháng tuổi, cũng muốn lấy vợ rồi :D Bạn có đồng ý không?