• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai biết chỉ dùm mình với!

hunghl87

Member
Mình nuôi bon được 1tháng rồi,lần trước bon còn nhỏ bây h tính tuổi bon được 5tháng 10 ngày(nặng 3,5kg).lần đó post lên diễn đàn hỏi xem bon thuộc giống gì mà nhận được câu trả lời là :chủ chú mèo là đực.huhu!Cái đấy thì cũng đúng vì mình cũng tuổi mèo mà!thôi lần nay chỉ dám post ảnh bon thôi,nhờ các bạn hiểu về mèo chỉ cho mình cái nhé,tại nhiều người muốn hỏi rõ về giống của bon!Mình cũng biết 1 chút về mèo thấy người và lông thì mèo anh nhưng mặt lại giống mèo Tiệp!

anhbob

Member
Em này đẹp ghê nhỉ, mình không rành về các giống mèo nên chả dam bàn luận gì đâu, chỉ có mấy lời hâm mộ gửi đến em thôi. Chúc hai anh em luôn vui vẻ khỏe mạnh.

meo_3k

Member
Mình thấy vẫn giống mèo Anh mà -_- Mặt giống mèo Tiệp là thế nào nhỉ? Thử nhìn xem có giống con Khói nhà mình không nhé, mèo nhà mình mèo Anh lông dài đây, nhìn cũng giống mèo nhà bạn lắm.