• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AE nào nuôi đốm ở HN vào đây báo danh nào!!!

tuanbyn113

Member
Chào các bác..em là thành viên cũng khá mới của VP :D
thấy trên này chưa có topic nào nói về hội đốm ở HN cả :(
nên em mạo muội lập topic này để những ai đang nuôi đốm ở HN vào báo danh :love struck:
Mong được các bác ủng hộ :love struck::love struck::D

Các bác cho các thông tin sau nha :
Tên chủ:...... tuổi(cho dễ gọi nhau :D )
Tên cún:...... tuổi....
Giới tính cún :.......
Địa chỉ:...........
Một số thông tin về em cún đó :love struck:
(thông tin, hình ảnh hoặc link topic đã post trên vp để anh em chiêm ngưỡng :D )

tuanbyn113

Member
Em xin mở bát :))
Tên chủ: Tuấn(Byn)....Tuổi: 17 :D ( em vẫn non lắm :D )
Tên cún: Vic....Tuổi: gần 3 thág..( non giống chủ :D)
Giới tính cún: nữ =))
Địa chỉ: thanh xuân HN...
Thông tin cún: nghịch như giặc, rất thích đùa, cà đây là link ảnh em í :D
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=55421

rất ủng hộ bác nhưng em nuôi đốm ở HP cơ,chúc hội của bác đông vui nhé.cho các cháu nó còn được ngày giao lưu :D

Em: chip
Tuổi 23
Cún: gỏi 10 tháng , đã cho đi thi peticon và lọt vào vòng 2
Giống cái

khanhvan0118

Các anh chị ơi, em mới 13 tuổi, vẫn là học sinh, không biết nuôi một con Đốm được không nhỉ ? Nó có mất nhiều công chăm sóc lắm không, chỉ sợ em còn bé quá không nuôi nổi. Nhưng mà em thích lắm, bố mẹ đang xem xét đặt một con Đốm 3 tháng ở Ba Vì giá 3 triệu vậy là đắt hay không ?

tuanbyn113

Member
Các anh chị ơi, em mới 13 tuổi, vẫn là học sinh, không biết nuôi một con Đốm được không nhỉ ? Nó có mất nhiều công chăm sóc lắm không, chỉ sợ em còn bé quá không nuôi nổi. Nhưng mà em thích lắm, bố mẹ đang xem xét đặt một con Đốm 3 tháng ở Ba Vì giá 3 triệu vậy là đắt hay không ?
1..nuôi giống này cũng k mất công lắm đâu :D cái chính là e phải chịu khó dắt nó đi chơi nhiều :-bd
vì giống này thích chạy nhảy mà :angel:
2.Giá chó nt cũng đc r` :D nhớ bảo bố mẹ em kiểm tra kĩ về phản xạ của nó nhé :cool::cool::cool:

quan trọng hơn nữa là kiểm tra cả về sức khỏe của giống đốm này nữa.vì giống này là giống chó ở xứ lạnh,thời tiết VN có thể chưa quen.con đốm nhà em đợt mới về,ốm lên ốm xuống lận đó.chúc bạn có 1 con đốm như ý và nhớ chăm sóc nó cẩn thận nha

tuansao

Member
kết em đốm nhưng chẳng biết mua ở đâu:-S các bác cho em địa chỉ và giá cả luôn nhé

tuanbyn113

Member
mua bh chỉ có đăng tin lên mục rao bán thôi...kiểu j` cũng có ;)
giá thì chắc tầm 2tr5 đến 4tr là ok :))