• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

A E xem hộ con này có phải Ngao Tạng ko!

yeu cun

Member
hunterx125 ơi bạn lầm to rồi , bạn nghĩ sao con này là con ngao tạng vậy,tại sao bạn không xem chó ngao tạng trên vietpet này từ chó con cho đến trưởng thành đều có hết, tôi biết bạn mua bảo bảo ở đâu rồi........

con trắng mới nhìn thì giống đó nhưng lớn tí nữa mới khẳng định được, còn con đen thì mõm nhọn và dài nếu kô lầm thì đây là chó gấu ngoài đường hay thấy bán là chó chow chow anh còn thật hay kô thì kô biết, chút ý kiến cá nhân co gì anh em bỏ qua cho nhé

yakuza_nhoc

Ko giống Ngao Tây Tạng nhưng hai em nhìn mặt dễ xương đó chứ ^__^ Con trắng cũng khá giống mà. Mình nhìn hai em mà thích lắm :D

ahhhah....Hunterx125 em lôi ở đâu ra 2 chú này thế? màu Đen + màu Trắng = Ngao Tạng ? Tính lừa anh em một quả hả chú em? hehheh...
Nhìn 2 chú này đẹp đó em à, Nếu của em thì share Anh 1 chú với nhé! Nhiều quá chăm hổng nỗi đâu, để anh chăm bớt cho. ehheh...

cyber_hp

Member
Trông cũng khá giống đó bạn,nhưng khó khẳng định lắm,còn em nó là giống gì thì chắc bạn cũng biết rồi,bạn muốn thử ae thôi phải không?.Chắc ăn nhất là bạn đặt tên cho cả 2 cún đều tên là Ngao Tạng,vậy thì mọi người chắc chắn sẽ gọi chúng là Ngao Tạng thôi.Nói chung là nhìn 2 cún rất đáng yêu.

hahahah. Ko phải Ngao Tạng. Ban đầu nhìn đã nghi nghi rồi nên post lên đây cho a e thẩm định. Có mấy bác VIP Ngao Tạng đã khẳng định là ko phải rồi. Số là trên 5s có thằng tíh lừa a e ko rành về Ngao Tạng đó mà.

yeu cun

Member
mình đến xem 2 em này rồi........xem toàn cảnh cơ ngơi chủ của 2 em này rất là hoành tráng thuộc dạng đại gia mà sao ko biết làm ăn kì quá nhưng vì tế nhị chuyện làm ăn của người ta mình không ý kiến,hôm nay gặp hunterx125 như rãi được chổ ngứa.làm ăn gì kì cục quá . 2 em đó giống chowchow thì phải hơn mà nếu là chowchow thì cũng rất to con ý mình nói là lông nó xù,ngoài cái bộ mặt của em nó nhìn thì giống chowchow nhưng nếu tận mắt nhìn thấy thì nó giống chó nhật hơn vì thân hình nhỏ xíu giống chó nhật lắm khoảng1,5kg thôi.còn ngao tạng thì khỏi phải nói chắc tất cả anh em đều đã nhìn thấy rối ,khỏi phải diễn tả nửa,

chậc. e ko rành cơ ngơi nó thế nào nhưng chuyện rõ 10/10 là Chow Chow mà nó cũng ráng cãi để lừa lọc a e. Rất nhiều người ko biết cứ tưởng Ngao Tạng hỏi mua ầm ầm.

Bạn nhầm rồi... ngao tạng đẹp hơn nhiều... đây chắc là 1 loại chó lai gì đó..........