• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

:((

lululove

Em có con mèo mẹ đẻ dc 3 mèo con xinh lắm :-< hôm qua vừa cho người yêu 1 con. Cứ nghĩ là mình sẽ không buồn thế mà đến lúc cho lại khóc um lên :(( tự nhủ rằng sẽ không cho di em nào nữa :(( yêu lắm mèo ơi :* :(( mong là con mèo kia sẽ có 1 cuộc sống hp hơn :-<

tieuho9311

oh, mình cũng chia sẽ nổi buồn cùng bạn :(, mình quan niệm nếu cho thì cho hết 3 con cho 1 người, không thì để nuôi chứ cho 1 con nó buồn, tội nghiệp :(. Mình nghĩ pet cũng giống con người, lúc đầu thì chị em xum họp sau mỗi người mỗi ngã :((. Mình mong sẽ ở cùng anh chị em suốt không chia lìa thì hay biết mấy.

lululove

mình có nên bảo anh ấy trả lại nó không :-< mèo mẹ bỏ ăn cả 2 mèo con cũng nằm vật vờ :(( thương lắm :-< anh ấy bảo sẽ mua con mèo # đền cho em gái :-< mình có nên ích kỉ không ???????????????:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

phenmaleat

Active Member
tốt nhất là cứ để cho bé về nhà mới đi bạn.nếu bạn kia cũng thực sự yêu quí mèo.con người cũng vậy lớn cũng phải ra đi mà,mèo nà bạn con sinh em bé tiếp,nếu thế bạn có giữ lại hết được không?

zZĩnz

Member
cứ để cho bé về nhà mới đi
chỉ cần nhắc NY bạn chăm bé tốt vào 1 tí sau 2 hoặc 3 ngày thường thì các bé sẽ quen nhà và lại vui vẻ ngay ấy mà.
Đừng nên buồn quá bạn càng buồn chỉ càng thêm nhớ thôi. Tình yêu là phải biết cho đi.
Vì khi cho đi bạn biết sẽ đc nhận lại nhiều hơn.:x:x

lululove

cứ để cho bé về nhà mới đi
chỉ cần nhắc NY bạn chăm bé tốt vào 1 tí sau 2 hoặc 3 ngày thường thì các bé sẽ quen nhà và lại vui vẻ ngay ấy mà.
Đừng nên buồn quá bạn càng buồn chỉ càng thêm nhớ thôi. Tình yêu là phải biết cho đi.
Vì khi cho đi bạn biết sẽ đc nhận lại nhiều hơn.:x:x
ừ mình đã cho bé đi rồi và bé đang rất khỏe mạnh ^^