• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

4 Thành viên mới nhất của trại R.R sẽ nhập trại ngày 16.5.2012

daugagiamem

Vietpet sponsor
[size=13pt]Xin chào ace diễn đàn…….
Sau bao ngày chờ đợi cuối cùng các thành viên mới của RR sẽ nhập trại vào ngày 16.5.2012 (thứ 4 tuần sau).Toàn bộ thủ tục đã được hoàn tất để các thành viên mới có thể về VIỆT NAM thuận lợi nhất ….
[/size]

[size=13pt]1) Đầu tiên là PINKY’Berega turi ,Lần này về Việt Nam Pinky có cơ hội để gặp lại những hậu duệ dễ thương của mình AUDI (JONH) , AMANT….và gặp lại người vợ đã xa cách 1 năm FANTASY…..
Xin giới thiệu một số hình ảnh và Clip của PINKY....(Clip được quay mới nhất trước khi về Việt Nam)[/size]

Pinki1.AVI - YouTube.flv - YouTube

P3 YouTube - YouTube

PINKI - YouTube.flv - YouTube

Fantasy - YouTube

[size=13pt]2) Tiếp theo là NILS , NILS với thể hình lực lưỡng nhưng NILS tương đối nhanh nhẹn và thân thiện ngoài ra NILS cũng đã được tập một số động tác cơ bản …..
Xin giới thiệu một số hình ảnh và Clip của NILS….
[/size]

CLIP.....
f7ec6a624079c7ad81dfea5935c6490d - YouTube

daugagiamem

Vietpet sponsor
[size=13pt]3) Thành viên nữ tiếp theo ( Female duy nhất trong đợt này) là RUSLANA ‘Berega turi ,

Xin giới thiệu hình ảnh của RUSLANA cùng cha mẹ …….

- Đầu tiên là RUSLANA (chụp lúc 7 tháng tuổi)
[/size]

[size=13pt]- KUSTO S KAZANSKOY REVERY ( cha của RUSLANA)[/size]

[size=13pt]- HILLARY s berega Turi ( Mẹ của RUSLANA)[/size]

[size=13pt]4) Thành viên cuối cùng DOLF, em nó giới tính đực ,đã được 5 tháng tuổi, DOLF là hậu duệ của một trong những “hot boy” hiện nay IMPERATOR VOM HAUS SCHAMMER và TSVIKKEN’Berega turi….

Hình ảnh của DOLF hiện nay chưa có nhiều mình chỉ có 1 tấm và sẽ update hình mới khi DOLF nhập trại R.R
[/size]

[size=13pt]Xin giới thiệu đường link của cha mẹ DOLF để anh em tham khảo…..

IMPERATOR VOM HAUS CHAMMER (cha của DOLF)
[/size]

[size=13pt]Imperator lấy V1 tại Class Working dog [/size]

IMPERATOR VOM HAUS ZSCHAMMER - YouTube

[size=13pt] TSVIKKEN’Berega Turi (Mẹ của DOLF) đang chơi Working….[/size]

Video

[size=13pt]
Xin cảm ơn mọi người đã đọc bài và xin được update hình ảnh các thành viên mới ngay sau khi nhập trại
[/size]

Nhìn mà phê phê thế nào ý anh ah. Không biết bao giờ em mới có 1 em như bác thui chứ đừng nói là cả mấy em như thế này nữa. 8->8->8->8->8->
Khoái em này quá, xin hỏi nhỏ bác chủ là em này về Việt Nam hết bao nhiêu $ vậy?
8->8->

trung2t3c

Active Member
Nhìn mà phê phê thế nào ý anh ah. Không biết bao giờ em mới có 1 em như bác thui chứ đừng nói là cả mấy em như thế này nữa. 8->8->8->8->8->
Khoái em này quá, xin hỏi nhỏ bác chủ là em này về Việt Nam hết bao nhiêu $ vậy?
không ai lại hỏi trực tiếp trên này thế này bác ah - diễn đàn ko cho phép cũng như ko tiện cho lắm ... một buổi caphe, một cú đt cho bác chủ trại cộng thêm 1 chút thể hiệ của bạn (khao khát, ham muốn đam mê hay muốn mua....) bác sẽ được câu trả lời chính xác mà

daugagiamem

Vietpet sponsor
[size=13pt]Cảm ơn buingocvinh và anh Quý nhiều ...

Hôm qua đúng 10h sáng 4 bé đã có mặt tại trại R.R, tình hình sức khỏe cả 4 thành viên mới đều tốt nhưng vẫn cần thêm thời gian để thích nghi với môi trường mới ....Mình xin up tạm hình tranh thủ chụp pinky và Nils ,mình sẽ update hình toàn bộ các thành viên mới sau khi các thành viên đã hòa nhập với môi trường mới .....

Đầu tiên là NILS .Tuy phải qua một quãng đường dài (2000km bằng xe lửa + 10 tiếng bay ) NILS có vẻ mệt mỏi những vẫn khá ngoan ngoãn thực hiện các lệnh cơ bản ....
[/size]

[size=13pt]
Tiếp theo là PINKY đang tập làm quen với môi trường mới .....và ngay chiều hôm qua PINKY đã được lấy vợ mới TOPSY'Berega Turi tại VIỆT NAM ....
[/size]

[size=13pt]Xin cảm ơn mọi người đã xem bài và xin up hình mới sớm nhất có thể .....[/size]

Hung.tinhyeu

Active Member
[size=13pt]Cảm ơn buingocvinh và anh Quý nhiều ...

Hôm qua đúng 10h sáng 4 bé đã có mặt tại trại R.R, tình hình sức khỏe cả 4 thành viên mới đều tốt nhưng vẫn cần thêm thời gian để thích nghi với môi trường mới ....Mình xin up tạm hình tranh thủ chụp pinky và Nils ,mình sẽ update hình toàn bộ các thành viên mới sau khi các thành viên đã hòa nhập với môi trường mới .....

[size=13pt]
Tiếp theo là PINKY đang tập làm quen với môi trường mới .....và ngay chiều hôm qua PINKY đã được lấy vợ mới TOPSY'Berega Turi tại VIỆT NAM ....
[/size]

[size=13pt]Xin cảm ơn mọi người đã xem bài và xin up hình mới sớm nhất có thể .....[/size]

Cho nó lấy nhiều vợ thế thì tiền để đâu cho hết em ơi, có cần thuê vệ sỹ để canh kho tiền không ta.

trung2t3c

Active Member
em nghĩ tiền đã có ngân hàng lo, thuê vệ sĩ để canh Pinky thì đúng hơn .... vì sợ bị trộm mất

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng An nhé.... nhìn quả đầu Pinky thấy phê quá em ơi , hôm qua xem hình em đưa xem trước rối mà hôm nay xem lại vẫn thấy phê. Hy vọng Pinky và Topsi sẽ cho ra 1 bầy con chất lượng.
Hôm qua nhậu với 2 bé búp bê Nga phê quá em ơi, công nhận mấy búp bê này uống kinh thiệt :(:)(( 5 lít không nhúc nhích :D:D
Tặng em tấm hình mấy ae chụp chung với 2 em Nga làm kỷ niệm :D, hình hơi mờ thông cảm nhé

Nhìn đã con mắt bên phải, hoa con mắt bến trái quá. Chúc mừng các em nhập quốc tịnh Viêt Nam

daugagiamem

Vietpet sponsor
[size=13pt]Mấy hôm nay lu xu bu "phục vụ" mấy bé búp bê NGA quá nên không lên diễn đàn.........Xin cảm ơn anh em đã có những lời chúc tốt đẹp cũng như sự quan tâm dành cho R.R.....Xin up hình mấy bé mới tranh thủ chụp sáng nay .......

RUSLANA bé cái 7 tháng tuổi..............
[/size]

[url=http://www.upanh.com/_mg_0042_upanh/v/ard79b4d8va.htm]

[size=13pt]
NILS' Berega turi......
[/size]

[size=13pt]PINKY's Berega Turi......[/size]

Xin gửi thêm mấy tấm hình "cấm trẻ em dưới 18 tuổi' của PINKY và TOPSY...... ;D ;D ;D ;D

bevy2002

Member
Mình đã gặp được 4 thành viên mới rồi. Đẹp và rất ấn tượng, nhất là Pinky...Chúc An may mắn nhiều cùng những''con giống'' chất lượng này.

my_lucky

Active Member
Chúc mừng anh nhé, thêm 4 thành viên mới về này thì " thằng nhóc mặc áo đen ngồi trên tường rào " kia nó lại vất vả rồi=))=)), thấy giờ khu tiếp khách của anh ngày rộng và hiện đại lên rồi, chúc Trại ngày một Tiến Tới nhé anh:-h:-h

Em Pinky nhìn ở ngoài thật o có lời nào để nói nữa...chỉ có một câu " từ nay có cách nhìn khác về rot". Nhân đây cám ơn a.An đã tặng em Ukon nhé, em sẽ cố gắng chăm tốt.

trantantai

Active Member
Nhân đây cám ơn a.An đã tặng em Ukon nhé, em sẽ cố gắng chăm tốt.

Ui, bạn được tặng cả Ukon hả! ông An này có mới nới cũ ngay ha. Chúc mừng bạn nhé, có cái nhìn tốt về rot sẽ thấy thích nó hơn nhiều.:D

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chúcc mừng anh nhé, Pinki sẽ là đối thủ nặng kí trong Dog Show sắp tới đây.kaka

thantai79

Member
Mấy em này nhìn phê thật đã quá chờ sản phẩm mới ra lò chắc rươc1 em về quá hehehe :)

daugagiamem

Vietpet sponsor
[size=12pt]Xin gửi nhanh mấy tấm hình PINKY mới tham dự SHOW tại THÁI LAN.....

Trong lần SHOW lần này PINKY đã lấy được 3 x R.CC + 1 R.CACIB + R.BEST OF BREED.....

Học hỏi kinh nghiệm và cách SHOW răng trước lúc vào RING SHOW
[/size]

[size=12pt]Chạy....chạy...và chạy.......[/size]

[size=12pt]Lên bục danh dự nhận giải.....[/size]

[size=12pt]Xin cảm ơn anh em đã nhiệt tình ủng hộ R.R và PINKY đặc biệt là anh em đã cùng sang THÁI lần này ........[/size]