• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ủng hộ cho phong trao E.bulldog

kiensg

Member
Mình cũng xin được ủng hộ cho phong trào phát triển E.bull và E.Bulldog club. Đây là thành viên nhà mình , xin được ra mắt anh em Vietpet

NamLong

Member
Chúc mừng bạn có chó đẹp nha! Mà cún của bạn nhập ngoại hay nội địa vậy?

King of bulls

Vietpet sponsor
Chó đẹp lắm, cùng chung quan điểm thành lập E.Bulldog. Có cơ hội ae mình giao lưu.

Thân chào,

kiensg

Member
Chó đẹp lắm, cùng chung quan điểm thành lập E.Bulldog. Có cơ hội ae mình giao lưu.

Thân chào,
mình rất hân hạnh. nếu có dịp anh em mình gặp nhau giao lưu. Mình tên kiên - 0913888027

thân!

kiensg

Member
Chúc mừng bạn có chó đẹp nha! Mà cún của bạn nhập ngoại hay nội địa vậy?
chào bạn ! em của mình là hậu duệ cuả Marco của anh Ly-giang đó. Em nó gần được 5 tháng rùi, cân nặng 16kg

Nhóc bull này nhìn đã quá , em này chắc là quậy lắm àh nha . Chúc bạn có một em cún đẹp nha .

Em này đầu thủ đẹp nè :D nhìn tấm đầu là nhận ra ngay đàn của anh Sơn LG :D chúc mừng nhé!

kiensg

Member
Bạn cho mình hỏi cái chuồng bạn mua nhiêu "lít" thế :D cho mình xin luôn cái kích thước :love struck:

Thanks bác :-bd
To Ice Man!

Chuồng này kích thước ngang 70 cm sâu 50 cm và cao lên 50 cm . Chuồng này minh mua 800k . Nhưng chỉ để dành cho chó con thôi , em bull của mình 5 tháng mà đã quá chật chội , nằm xoay qua xoay lại rất khó khăn . Và chuồng này lại có 1 nhược điểm , sàn rất dễ làm kẹt chân mấy em nó , mỗi lần em nó la lên là mình phải chạy lại gỡ. hic hic

thanks and bets regard!

kiensg

Member
Hôm nay em nó đã được 8 tháng rồi . cân nặng 21 kí . Mình đang giảm cân cho nó vì thấy có vẽ hơi béo phì. hehe hehe. vài tấm hình xin chia sẽ cùng anh em .

kiensg

Member
Chó xinh đẹp lắm, chắc sắp lấy chồng rồi đúng không Kiên?

Thân chào,
Hihihi, Bé nó chưa đủ tuổi vị thành niên nên không ép gả được . Công an bắt à . Hihihihi. chắc phải đợi và đợi thôi .......

kiensg

Member
Cái chuồng bé thế kiên....sao nó sinh hoạt được,đổi chuồng cho em bull thôi....:)
cái chuồng này kiên mua nó lúc còn nhỏ , bây giờ thì chỉ chui vô được mà không quay đầu lại được , phải đi lui ra . hihihihi. em Bull mình bây giờ đi lui là chuyên nghiệp luôn đó . Kiên cũng có ý định đổi chuồng cho em nó , nhưng lúc này thấy nó thích ra ngoài ngủ , không quậy phá nữa . nên chắc sẽ sắm cho em nó 1 tấm đệm . Còn cái chuống này thì để khi nào em nó mắc đi toilet thì chui vô , đi xong lại de ra . hehhehe

Thân chào !