• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

điểm mặt vài anh tài trong làng chó gsd tại việt nam

brilliantstar

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
ĐIỂM MẶT VÀI ANH TÀI TRONG LÀNG CHÓ GSD TẠI VIỆT NAM
(ĐƯỜNG DÂY CHUYÊN LÀM GIẤY TỜ GIẢ CHO CHÓ GSD)

1 BÁC KHÁNH ( ALANH ) MẶC ÁO PHÔNG CỘC TAY MÀU ĐEN ( ĐỨNG NGOÀI CÙNG BÊN PHẢI )
2 BÁC HƯNG ( ZẾCH ) MẶC ÁO PHÔNG CỘC TAY MÀU ĐỎ ( ĐỨNG THỨ 2 TỪ TRÁI SANG )

3 BÁC THẮNG ( CHÓ TÀU )

4 BÁC TIẾN ( XUÂN ĐỈNH )

5 ANH BẢO ( DÂN TỘC ) NGƯỜI THANH NIÊN ĐỨNG CẠNH ÔNG GIÀ ( PHÓ CHỦ NHIỆM GSD HÀ NỘI )

6 ANH THỦY ( BÌNH ĐÀ ) LÀ NGƯỜI NUÔI CHÓ CHO ANH THẮNG ( CHÓ TÀU ) VÀ ANH BẢO ( DÂN TỘC )

7 BÁC LONG ( ĐÀ LẠT ) LÀ NGƯỜI ĐỨNG GIỮA

ĐÂY LÀ KẾT QUÁ SAU MẤY NGÀY TÔI KHÔNG LÊN DIỄN ĐÀN ĐỌC VÀ VIẾT BÀI .
TÔI MUỐN GỬI ĐẾN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI TRONG VÀ NGOÀI NƯỚC BIẾT RÕ VỀ CÁC BÁC , CÁC ANH TÀI TRONG LÀNG CHÓ GSD TẠI VIỆT NAM

kutjjeuem

Member
đấy những ai bị lừa thấy chán chưa.
rất nhiều người oai khoe khoang chó mình giấy lọ giấy chai.biết đâu mình đang là con bò bị thịt.kho thân.tẩy chay mấy thằng lừa đảo này đê

tamdong2

tại sao trên đời này có nhiều thằng lứa đảo zậy? mày thằng này chắc sống không có hậu...................????????????

gavailinhhon

thông tin thế này ko có căn cứ. Bác đưa lên vài cái ảnh thi có vẻ k thuyết phục lắm bác ạ. Nếu sự việc có thật bác nên đưa chứng cứ cụ thể cho a e xem. Tránh ng ta hiểu lầm là vu khống ;)

thanhpite

Member
ĐIỂM MẶT VÀI ANH TÀI TRONG LÀNG CHÓ GSD TẠI VIỆT NAM
(ĐƯỜNG DÂY CHUYÊN LÀM GIẤY TỜ GIẢ CHO CHÓ GSD)

1 BÁC KHÁNH ( ALANH ) MẶC ÁO PHÔNG CỘC TAY MÀU ĐEN ( ĐỨNG NGOÀI CÙNG BÊN PHẢI )
2 BÁC HƯNG ( ZẾCH ) MẶC ÁO PHÔNG CỘC TAY MÀU ĐỎ ( ĐỨNG THỨ 2 TỪ TRÁI SANG )

3 BÁC THẮNG ( CHÓ TÀU )

4 BÁC TIẾN ( XUÂN ĐỈNH )

5 ANH BẢO ( DÂN TỘC ) NGƯỜI THANH NIÊN ĐỨNG CẠNH ÔNG GIÀ ( PHÓ CHỦ NHIỆM GSD HÀ NỘI )

6 ANH THỦY ( BÌNH ĐÀ ) LÀ NGƯỜI NUÔI CHÓ CHO ANH THẮNG ( CHÓ TÀU ) VÀ ANH BẢO ( DÂN TỘC )

7 BÁC LONG ( ĐÀ LẠT ) LÀ NGƯỜI ĐỨNG GIỮA

ĐÂY LÀ KẾT QUÁ SAU MẤY NGÀY TÔI KHÔNG LÊN DIỄN ĐÀN ĐỌC VÀ VIẾT BÀI .
TÔI MUỐN GỬI ĐẾN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI TRONG VÀ NGOÀI NƯỚC BIẾT RÕ VỀ CÁC BÁC , CÁC ANH TÀI TRONG LÀNG CHÓ GSD TẠI VIỆT NAM
Đã lâu tôi không vào diễn đàn đọc bài viết của bạn !Tôi hỏi thật bạn nhé người đọc xẽ nghĩ về bạn như thế nào cho đúng văn hóa diễn đàn bạn ạ tôi có ý thế này bạn nên tế nhị.

LoveDogHN

Member
Ai bị lừa thì cứ cho thằng lừa mình sống thêm vài năm nữa đi nhé rồi thịt nó sau,nó không biết ai thịt nó thì mình mới có cơ hội trốn nã chứ.

kun

Member
thế bh lam giả dk giấy tờ thì nói lam j chó tàu thanh chó mỹ.cái j cung lam dk.nản bh mua thi toàn bị lùa hỏi ở đâu mới uy tín :(((

mrcuongx

đùa hay thật đấy ? thế này thì con tin tưởng được ai nữa bây giờ...vãi bọn nó toàn lợi ích cá nhân mà đi hại bao người

Dũng84

Member
đồng chí này hơi bừa đấy nhé.pát biểu ko cơ sở khéo ko pải họa đó

Duchachaomao

Đúng là bọn điên đưa nhau lên đây để đá vào mặt nhau ( 1 đàn lợn ko hơn ko kém)

V BULLIES

Member
Yêu cầu ad min làm rõ, nếu Chu topic này đưa dc bằng chưng thì lên đe topic này lên Đâu. Còn nếu chỉ võ mồm yêu cầu admin xoá topic tránh gây mất uy tín cho các ae
Mà sao các ae bị nói trong topic ko thấy ai Phan hồi, hay chọn cách im lặng giống bọn showbiz

Với mọi người thì em ko biết như thế nào chứ với em thì A Thắng là một người nhiệt tình và sẵn sàng chia sẻ chỉ bảo cho em cách chăm sóc tốt nhất cho cún của em và em rất cảm ơn A Thắng và qua đây em cũng yêu cầu chủ topic đính chính lại bài viết của mình cho chính xác!
E là Quân. SĐT 0975491705 sẵn sàng trao đổi về bài viết của mình.

KHIEMTN

Member
Trời , lâu lâu nhớ , tìm đường về thăm GSD chút nhưng sao thấy loạn cả lên vậy các bác ? Trong những hình trên , em cũng biết được vài người , nhưng tình hình cụ thể là như nào ạ ? Bác nào vui lòng giúp em chút thông tin về tình hình GSD Vn mình hiện nay thế nào được không ạ ? Em xin cảm ơn trước
Thân mến
KHiêm