• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Điểm mặt anh tài

Trời ban nẫy vội quá post kiểu này khó theo dõi để em post lại vậy :
Em nó tên là Gil von Hause Milsped :Một con giống nổi tiếng toàn thế giới :D

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào longcanhngam ! dạo này có hứng thú sưu tầm mấy em Rott nổi tiếng trở lại rồi phải không ? con gil này thì quá nổi tiếng rồi , không những bản thân của nó nổi tiếng mà hậu duệ của nó cũng nổi tiếng không kém .

Tiếp theo là một trong những hậu duệ nổi danh của Gil
Đó là : BALOU VON DER MAXI ROTT
Trước hết chúng ta dạo qua một vài hình ảnh của em nó :

Hehehehehe .... Tại tôi thấy diễn đàn dạo này yên tĩnh quá nên lôi ra post chơi cho đỡ hiu quạnh.Chứ còn chúng nằm trong kho của tôi từ lâu rồi bác Sonnguyen ah.Các bác trong ban quản trị ơi xoá hộ bài e đang viết giở ở trên thì có khách nên không hoàn thành đc. Đến khi khách về quay vào post nốt thì không đc,em đành post lại vậy.

BALOU MAXI ROTT V1 CHAMPION CLASS + AUSLANDSIEGER 2008
Em này là hậu ruệ của Gil đấy ạ. Em gửi mấy tấm hình của e nó các bác xem chơi (chứ để trong kho lâu ngày không động đến có khi mốc meo mất thôi :D)

quangnhoc

Member
nhìn mấy chú chó này lại muốn tậu thêm một em đực cho nó hoành tráng chó nước ngoài đẹp quá, đúng là chưa bì được!

Nhìn bọn này khong kể là mùa đông hay mùa hè mà cứ toát hết cả mồ hôi lưỡi các bác ạ :D
Các bác có thể vào đây xem thêm thông tin chi tiết về các giải thưởng và Pedigree của em nó :
http://www.maxirott.com/5100/90
http://maxirott.com/kategorije/news
Bác Hùng ơi làm cách nào để sắp xếp hình ảnh cho gọn gàng như bác đc ạ.Bác chỉ em với chứ không mỗi lần em post nhiều ảnh lại ,mất công bác chỉnh sửa tốn thời gian vàng ngọc cảu bác :D

Gil Von Hause Milsped, whelped: 2001-12-07
(Black od Dragicevica x Beta von Siki Rottweiler )

International Champion
Y.CH.YU - Youth Champion of SCG
CH.YU - Champion of SCG
CH.BIH - Champion of BIH
CHAMPION OF HUNGARIA
CHAMPION OF CROATIA

Show results
33 X CAC
12 X CACIB
15 X BOB
2 X BOG
2 X R.BOG
1 X R. BIS
BALKAN SIEGER 2005 V1-CHAMPIONS CLASS JUDGE VEILER HELMUT/DE
Kraal Show 2005 , Best Male /judge M.Meier ADRK/
V-2 in Ch. class , Eurodog show Tulln/A 2005, judge Erich Konigsberger/A
ROMANIAN CLUB SIEGER (BOB) BUCHAREST 2004 JUDGE Edgar Hellmann
BALKAN SIEGER (SARAJEVO 2004)JUDGE UWE PETERMANN
V1 HFGY, HUNGARIAN CUP WINNER 2003, JUDGE UWE PETERMANN
V1 IN CHAMPION CLASS AT YU SIEGER 2004 , JUDGE UWE P.
2. PLACE AT BALKAN SIEGER 2003 IN YOUTH CLASS ,JUDGE UWE P.
1. PLACE IN INTERMEDIATE CLASS-SUMADIA SIEGER ,JUDGE HARRY MEISTER (CH

Work
IPO1

Health
HD FREI / ED +/-

Muốn biết thêm thông tin về em nó thì các bác vào đây ạ :
http://www.earlantonius.com/rottweiler/gil_von_hause_milsped.html
Em này là bố của BALOU MAXI ROTT V1 CHAMPION CLASS + AUSLANDSIEGER 2008 và rất nhiều giải ở năm 2008
Và đoạt luôn giải BEST MALE OF CROATIAN BREEDING Kinh dị thật các bác nhỉ