• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đề nghị BQT xử lý giúp

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
http://forum.vietpet.com/175351-tha...ia-re-cho-moi-nguoi-nuoi-lam-kinh-te-day.html
Đây là topic của chủ thớt..
Sau nhiều lần nhắc nhở - ngọt nhạt..Thậm trí đe dọa. Nhưng đồng chí này vẫn tiếp tục đăng ảnh chó của người khác lên bán (trong đó có chó của tôi).
Điều này làm ảnh hưởng tới UY TÍN - của TRANG TRẠI
Cũng như đây là một hành động LỪA ĐẢO...
ĐỀ NGHỊ BQT xử lý.
Trân trọng cảm ơn
Phạm Cư

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Không biết là BQT đi vắng hay bận bịu gì???? mà không chịu lên tiếng...Người lừa đảo vẫn được tiếp tục LỪA ĐẢO ...Còn cá nhân tôi thì lấy làm bức xúc

[/SIZ
tôi nói cho anh biết nhé,anh nói là hình ảnh của anh,liệu anh có bằng chứng gì đó là hình ảnh chó của anh ko mà anh nói......tôi đ8oán rằng anh cũng chỉ lấy hình trên trang wev nào đó?Nếu là ảnh của anh,sao anh ko đóng dấu chủ quyền hình ảnh,lúc đó thì anh hãy nói nhé....Còn anh nói tôi lừa đảo,xin thưa,anh nuôi dc bao nhiêu con rott....trại nhà tôi có hàng trăm rott chứ ko phải là cái hạng chỉ vì vài tấm hình ko biết có phải của mình ko mà lên bù lu bù loa như mấy đứa con nít mới lớn đâu nhé
Rất bức xúc trước cách nói chuyện dt của bác này.....chưa biết ai lừa đảo ai nhưng nghe giọng nói và cách nói chuyện là biết được bản thân của 1 con người như thế nào rồi.....
.....PS:ở ngoài Bắc danh tiếng của mày cũng chẳng thơm tho gì đâu mà nói lừa đảo này nọ.....nói người thì cũng nên ngoảnh lại nhìn bản thân mình cái đã cu nhé....Còn thích bù lu bù loa lên để được cho kẹo bánh thì núp luôn ở trong nhà đi chứ đừng ra đường....

Trang A Pao

Bớt nóng đi nào! các bạn đừng biến diễn đàn của những người yêu chó, với tiêu chí xây dựng ban đầu đầy tính nhân văn của Ban QT, mong muốn diễn đàn là nơi lui tới trao đổi đàm đạo về một giống vật đầy cá tính thành chợ của chó

tjnhbu0n_0nline8x

*****istrator
mình đã đọc bài viết của người bán chó và thấy rất minh bạch chủ chó còn khuyến khích người mua đến xem chó trước khi mua thì đâu có thể nói là lừa đảo được mong phạn cư tôn trong ban quản tri chút nhé !!!!

em cũng chẳng biết thật hư thế nào, cơ mà đọc bên vietdog thấy có bài này, mong các bác ngó qua cho ý kiến xem ai đúng ai sai (ý em chỉ là xem cái hình này bản quyền của ai thôi chứ chẳng có ý gì khác cả).
.