• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đơn xin thành lập club Working Dogs

Vidic.and.Rio

Vietpet sponsor
Kính gửi BQT diễn đàn Vietpet!

Tôi xin được thay mặt cho một số anh em có cùng đam mê sở thích những dòng chó lao động tại Hà Nội và các tỉnh lân cận làm đơn này gửi tới BQT diễn đàn Vietpet xin phép được mở box " Working Dogs Việt Nam"với mục đích:
+ Trao đổi, chia sẻ thông tin về các giống chó Working nói chung
+ Cùng nhau giúp đỡ và chỉ dẫn trong việc huấn luyện và tập luyện các dòng chó Working dogs
+ Duy trì và phát triển tạo dựng sân chơi lành mạnh cho các dòng chó Working dogs

Với những mục đích trên, kính mong BQT diễn đàn Vietpet cho phép chúng tôi được thành lập box "Working Dogs Việt Nam".
Chúng tôi xin tuân thủ theo những qui định của diễn đàn Vietpet cũng như của nước CHXNCN Việt Nam. Không gây ra những hành vi gây ảnh hưởng đến thuần phong mỹ tục và tổn hại đến dang tiếng của diễn đàn Vietpet.

Thay mặt anh em đam mê dòng chó Working dogs, xin cám ơn BQT diễn đàn đã đọc lá đơn của chúng tôi.
Ký tên
Working Dogs Việt Nam Group

Pet Mart

Vietpet sponsor
"Working Dogs Việt Nam"

Nửa Việt nửa tây. Sao bác ko ghi luôn là " Chó kéo xe Việt Nam" hoặc là "Vietnam Working Dogs " ????

tjnhbu0n_0nline8x

*****istrator
các bạn bàn bạc cụ thể rồi liên lạc trực tiếp với mình theo SDT này nhé mình sẽ hướng dẫn các bạn mở box (0977122888) mình tên vui !!!

kid1989

Active Member
Anh ơi để như bác Savoir Aimer nói hợp lý đấy. Nên để Vietnam Working Dogs là chuẩn rồi không phải nghĩ hoặc Vietnam's Working Dogs

tjnhbu0n_0nline8x

*****istrator
có 2 lý do các bạn chưa được BQT đông ý mở box
1) là phạm vi box bạn muốn mở quá rộng lên BQT không đồng ý các bạn có thể bàn bạc lại lấy 1 cai tên khác để cụ thể phạm vi hoat động của CLB vi dụ như CLB miền bác hoặc miền nam .
2) là các bạn phải đóng quỹ ủng hộ diễn đàn và để duy trì box cho các bạn .
thân!!!

bkavpro

Member
Doberman, Malinois, Beauceron, Rott, Alatska...đêù có Box riêng. Nay các bác mở box Nhóm Chó lao động thì còn giống nào tham gia nhỉ. Tất Nhiên Vẫn Còn Nhìu loại Nhưng anh Tài thì đã có Nơi có chốn hêt cả.

Vidic.and.Rio

Vietpet sponsor
Biên lai mở box ưu tiên
Tên box ưu tiên: Northern's Working Dogs
nick quản trị : Vidic.and.Rio
Avatar: < club sẽ giử ban quản trị sau>