• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đơn xin thành lập CLB Doberman Hà Nội

DobermanClub

Vietpet sponsor
Kính gửi BQT diễn đàn Vietpet,

Tôi xin được thay mặt cho nhưng anh em có cùng đam mê sở thích Doberman Pinscher tại Hà Nội và các tỉnh lân cận làm đơn này gửi tới BQT diễn đàn Vietpet xin phép được mở box "CLB Doberman Hà Nội" với mục đích:
+ Trao đổi, chia sẻ thông tin về giống chó Doberman Pinscher.
+ Cùng nhau giúp đỡ và chỉ dẫn trong việc huấn luyện dòng Doberman Pinscher.
+ Duy trì và phát triển giống chó Doberman Pinscher tại Việt Nam.

Với những mục đích trên, kính mong BQT diễn đàn Vietpet cho phép chúng tôi được thành lập box "CLB Doberman Hà Nội".
Chúng tôi xin tuân thủ theo những qui định của diễn đàn Vietpet cũng như của nước CHXNCN Việt Nam. Không gây ra những hành vi gây ảnh hưởng đến thuần phong mỹ tục và tổn hại đến dang tiếng của diễn đàn Vietpet.

Thay mặt anh em CLB Doberman Hà Nội, xin cám ơn BQT diễn đàn đã đọc lá đơn của chúng tôi.
Ký tên,
DobermanClub.

khuyen_mo

Active Member
Rất mong ban quản trị diễn đàn vietpet,tạo điều kiện và xem xét để Clb Doberman Hn được thành lập box riêng trên diễn đàn.Xin chân trọng cảm ơn đến ban quản trị vietpet!Thân!

my_lucky

Active Member
Chúc cho CLB Doberman sớm được ra đời để anh chị em yêu Dob có một sân chơi giao lưu và học hỏi , chúc CLB luôn luôn bền vững và cháy rực niềm đam mê với Doberman.Thân!

linhnd

Chờ CLB này lâu lắm rồi. Chúc anh em clb sớm đi vào hoạt động qui củ. Mình sẽ cố gắng gia nhập ngay đợt đầu tiên. ;;)

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
!!!!!!!!

Sau khi được BQT xem xét, tôi đã tiến hành chuyển tiền cho BQT:
bạn vui lòng cho mình biết tên cụ thể của clb ,logo của clb nếu có, và ai là người quản lý box đó mình sẽ làm ngay .
thân!!!!!

DobermanClub

Vietpet sponsor
Kính gửi BQT Vietpet:
+ Tên CLB: Câu lạc bộ Doberman Hà Nội - vt : CLB Doberman Hà Nội
+ Logo: hiện nay đang trong quá trình thiết kê lại logo cho CLB, sau khi thiết kế xong sẽ gửi BQT để thay đổi.
+ Nick moderator của box : DobermanClub.

Ký tên,
DobermanClub.

Hay quá! Mình xin được đăng ký tham gia DobermanClup và tuân theo đúng các nội quy của CLB. Mọi thông tin liên quan xin gửi giúp mình vào email:nsutvh@yahoo.com. Chúc CLB không ngừng phát triển!

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kính gửi BQT Vietpet:
+ Tên CLB: Câu lạc bộ Doberman Hà Nội - vt : CLB Doberman Hà Nội
+ Logo: hiện nay đang trong quá trình thiết kê lại logo cho CLB, sau khi thiết kế xong sẽ gửi BQT để thay đổi.
+ Nick moderator của box : DobermanClub.

Ký tên,
DobermanClub.
done nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!^_^