• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đây là Oni của mình

Đây là lần đầu tiên mình post bài lên diễn đàn. Mình rất yêu mèo và mong có nhiều bạn cùng sở thích :D. Và đây là con mèo Oni nhà mình. Mình mơ ước có 1 con mèo xù màu đen như nó từ lâu lắm rồi, và cuối cùng đã tìm thấy nó. Thích lắm :love struck:.

Đây là hình lúc nó đang mum mum. Nó mum khỏe lắm :D. Mum 1 loáng là xong >"< Mum xong thì đánh một giấc ^^. Nhìn cái áo của nó yêu không:love struck:

Lynk_TG

Member
con mèo nhìn lanh lợi thông minh lắm. Chúc mừng bạn tìm được chú mèo ưng ý. Mình cũng thích mèo đen nhưng lông thẳng thì đẹp và dữ hơn nhiều. Mèo xù thì mình lại thích mèo trắng. Mà con mèo nhà bạn hình như là mèo lai thì phải.

bebukiok

Member
bé mèo đẹp thật đấy,mình cũng thích 1 bé có màu lông như vậy,nhìn rất bí hiểm,mai mốt ra hà nội chơi,phải kiếm 1 bé như vậy đem về
chúc bé ăn mau chóng lớn nhé

bé mèo đẹp thật đấy,mình cũng thích 1 bé có màu lông như vậy,nhìn rất bí hiểm,mai mốt ra hà nội chơi,phải kiếm 1 bé như vậy đem về
chúc bé ăn mau chóng lớn nhé
Thanks bạn nhé. Nó cũng lớn lên khá nhiều so với ảnh rồi. Hôm nào mình sẽ up ảnh nó lớn lên cho mọi người cùng xem. Chúc bạn tìm được 1 chú mèo như ý nhé :D.