• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn pupy 48 ngày tuổi (Diva & Sunny) a,e vào nhận hàng nhé....

[size=12pt]Hôm nay đàn cún đc 48 ngày tuổi. các cún nặng từ 4,8 đến 5,3kg... trời nóng bức các cún cứ kêu eng éc suốt ngày... Giapkc1102 post ảnh đàn cún cho a,e đặt cún đỡ sốt ruột nhé.. Vào nhận hàng nhé hihi...[/size]

[size=12pt]Cảm ơn a,e đã xem bài và cho nhận xét để đàn cún sau Giapkc1102 chăm tốt hơn nữa.. Thanks all[/size]

Cảm ơn a nhiều . Nhìn các bé bụ bẫm lắm anh ah.
Con của e Female 3 sold D.Sơn đó hihi... trên 65 ngày thì chuẩn bị tinh thần đón cún nhé.. còn gần 20 ngày nữa.....từ 66-70 ngày cún về nhà mới

damson82

Member
Con của e Female 3 sold D.Sơn đó hihi... trên 65 ngày thì chuẩn bị tinh thần đón cún nhé.. còn gần 20 ngày nữa.....từ 66-70 ngày cún về nhà mới
Vâng anh.nếu không có gì thay đổi thì mùng 3 hoặc mùng 4 tháng sau e ra a ah.e đang trong công trình nên chỉ đi được t7,cn thôi a.cũng vừa tầm ngày cún về nhà mới.

KimCuong

Active Member
Hôn chủ chó hay hôn chó thía hihi.... đây hình ảnh ông chủ chó đây ạ....

Thanks all
Chủ chó đứng tấn như chuẩn bị đánh nhau thế này thì hổng em nào dám phi vào thơm đâuuuuuuuuuuuu <:p <:p <:p :)) :)) :))

Chủ chó đứng tấn như chuẩn bị đánh nhau thế này thì hổng em nào dám phi vào thơm đâuuuuuuuuuuuu <:p <:p <:p :)) :)) :))
Bác Đá Quý năm nay ko vào tham dự Dog show à... dạo này bận rộn j mà mất tích lâu thế...

hoandq

Member
Đợt này thời tiết thật là khủng khiếp, nhìn đàn chó con phát triển tốt như vậy quả là hạnh phúc đối với những người nuôi chó đẻ.
Chúc mừng ông bạn.