• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn Puppies samoyed mới đẻ nhà mình tại HạLong <3<3<3

3duy

Member
Đàn cún gồm 3 đực 1 cái, cún bố mẹ đều là samoyed đẹp nhé.

3duy

Member
Ảnh cuối là chó bố vs chó mẹ nhé. chó bố 45kg. chó mẹ 35kg ^^

3duy

Member
Các bé đã đc 8 ngày tuổi rùi đấy. sắp phải bổ sung thêm sữa ngoài cho mau lớn nào

3duy

Member
Hnay bé cái đầu đàn nhà mình đã mở mắt rui nè mọi người ơi...... ^^

3duy

Member
Lâu ko vào diễn đàn up 1 loạt ảnh các bé cho dậy sóng nào ^^

1 đô la – 1 cơ hội – 1 thay đổi

“1 đôla đầu tư vào Berkshire Hathaway Inc. tháng 11/1976 sản sinh trên 1.500 USD vào cuối năm 2011”, các tác giả cuộc nghiên cứu tiết lộ. “Ông Buffett đã kiếm lợi từ đòn bẩy. Nhờ những chiến lược tốt, công ty của ông đã sống sót qua thời kỳ khó khăn của nền kinh tế, trong khi những người khác phải bán tháo tài sản hoặc đổi việc”.

Vậy thì điều gì làm lên THAY ĐỔI đó?
Vậy CƠ HỘI khi bạn đang đọc bài này là gì ?
+ Tính thanh khoản cao.
+ Thị trường 2 chiều.
+ Là thị trường tài chính lớn nhất thế giới.
+ Tính minh bạch không ai có thể làm lũng đoạn thị trường.
+ Vốn đầu tư thấp.
+ Giao dịch trực tuyến thuận lợi.
+ Chủ động kiểm soát được rủi ro.
+ Giao dịch 24/24.

Phía sau thành công của huyền thoại đầu cơ George Soros - ông chủ của Công ty Quản lý Quỹ Soros, là những nhân vật có khả năng làm khuynh đảo tài chính thế giới.
- Nicholas Roditi được xem là nhân vật quyền lực thứ 2 trong “đế chế” Soros, với biệt danh “lãnh chúa ẩn mình”.
- Stanley Druckenmiller được ví như là là cỗ máy kiếm tiền vĩ đại nhất trong lịch sử, là nhân vật đằng sau các vụ “đánh sập” ngân hàng trung ương từ Đức, Thụy Điển, Anh (1992), các quốc gia Nam Mỹ (1994), các quốc gia châu Á (1997).

“Cố gắng hiểu được phải làm gì khi sinh ra trong một thế giới là ta không tài nào đoán định được là thứ khiến tôi thích thú mà cũng bận tâm nhất.” – Soros nói.

Tại sao ???
Làm như thế nào ???
Có hay không ???
Bạn hãy GỌI cho tôi và THỬ trải nghiệm
0909.69.04.88 – Mr.Thanh

daohongquang

Cả nhà cho mình hỏi khoảng thời gian bé Sam mang thai có được tắm không ạ, và tắm máy lần 1 tháng ạ