• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zippo Thành viên mới xin chào anh chị

MarioPuzo

Lần đầu tiên nuôi Bully rất mong được anh chị em chỉ bảo thêm về cách nuôi cũng như chế độ tập luyện của dòng này ah

jenny_Q

Vietpet sponsor
bé này lớn nhanh quá lần trước thất còn bé xíu mà bây giờ chắc phải 16 17kg rồi ý nhỉ hihi

golden-sr

Member
Thằng cu này có cái mặt lỳ quá... Có phải con của cu PigBoii không bác Hòa...:-o

golden-sr

Member
XIn tặng chị chủ Zippo , anh Hòa và ae. Hình ảnh chưa bao h được " công bố " :D Các bác xem sự khác nhau như thế nào nhé :D ( vui thôi ạ )

Manh Cuong

Member
Chúc mừng bạn nhé,e này có mặt mũi ấn tượng quá,có gì khó khăn cứ hỏi mọi người giúp đỡ :)

MarioPuzo

cám ơn anh chị em nhiều lắm, lần tới off em sẽ mang Zippo ra mắt anh chị, chắc mọi người đã biết cu cậu từ khi mới lọt lòng rùi nhỉ, hôm mua bác chủ cũ có nói tháng tới sẽ tổ chức cắt tai tập thể cho cả đàn, có gì mọi người ú em 1 tiếng nhé
PS: giời cu cậu được được 15,5 kg rùi ạh

Manh Cuong

Member
cám ơn anh chị em nhiều lắm, lần tới off em sẽ mang Zippo ra mắt anh chị, chắc mọi người đã biết cu cậu từ khi mới lọt lòng rùi nhỉ, hôm mua bác chủ cũ có nói tháng tới sẽ tổ chức cắt tai tập thể cho cả đàn, có gì mọi người ú em 1 tiếng nhé
PS: giời cu cậu được được 15,5 kg rùi ạh
Chủ nhật này đi off thì cho e nó đi nha !!!

trungarmani

hizzzz.em là chủ của bao câu này ...cho cậu ra khỏi nhà tiếc qua...mong chủ mới của em chăm sóc em cho tốt nhé

MarioPuzo

XIn tặng chị chủ Zippo , anh Hòa và ae. Hình ảnh chưa bao h được " công bố " :D Các bác xem sự khác nhau như thế nào nhé :D ( vui thôi ạ )

Hix Hix muốn được như Hot boy này còn cần anh em tư vấn chế độ ăn uống và tập luyện ghê gớm ạh

golden-sr

Member
Hihi. Bác Hòa : Em phải găm hàng, lâu lâu lộ ra 1 tý nó mới vui. Nhìn hồi bé như thế ai nghĩ lớn lên được như thế kia bác nhỉ. MarioPuro : Công nhận là chế độ ăn uống quan trọng :D Hồi nó bé 1 phần chưa có nhiều kinh nghiệm, 1 phần cũng muốn bằng anh bằng em nên mình chăm nó mệt gần chết luôn. Nhưng bây giờ nhìn cu cậu thế này thấy tự hào lắm :)) ( ké với bác Hòa thôi. haha )

Khánh Nhữ

Active Member

Từ 2 bức ảnh này cá nhân tôi thấy việc chọn lựa con giống là rất khó vì khi là chó con có thể ko đẹp nhưng khi lớn lên lại là xuất sắc 1 phần là do nguồn gien phần thứ 2 thì hỏi 2 Sư Phụ Hòa và Hùng ....!;)

golden-sr

Member
Tai em tự cắt đấy =)) Còn quả đầu với ngực là Bác Hòa về sau cho sang thái bơm boxton :))

jenny_Q

Vietpet sponsor
Tai em tự cắt đấy =)) Còn quả đầu với ngực là Bác Hòa về sau cho sang thái bơm boxton :))
tai thì anh biết ai là tác giả nhưng đầu với ngực thì đang tìm người thực hiện ca phẫu thuật đấy để về bơm cho mấy bé mới sinh ở nhà.