• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin thinh giao moi nguoi, em rott nha em bi duong ruot

Timap

Xin chào các ae!
Em là thành viên mới, em xin nhờ ae giúp đỡ em rott nhà em , em đc ng ta cho 1 em rott, nen em đem ẻm từ đồng nai về sg, lúc đem vè ng ta nói em nó dứt sữa sớm (khoảng hơn 1 tháng), ng ta đã cho ăn cơm dc 10 ngày rồi, em khá còi, lòi ba sườn lun, bụng thí to đùng. sáng ngày hôm sau bà xã em cho uống sữa thì tới trưa em bị tiêu chảy, em liền đt cho bác sĩ quen thì nói là chó bị bệnh đg ruột, 10 ngày nay em cho đi bác sĩ truyền nc biển, chích thuốc, uống vitamin, nc đường, smecta,....nhưng vẫn chưa khỏi, mấy ngày gần đây em có cho húp nước cháo thịt bò + cà rốt, nhưng bi giờ em nó biếng ăn,sợ uống thuốc, em cũng đuối lắm rùi nhưng lõ nuôi rùi nên ráng chữa cho em nó, mong ae ao đã từng trải qua trường hợp này thì giúp em với, hay là có bác sĩ nào " mát tay" thì chỉ giúp em với. Em ở quận bình thạnh. Xin cả ơn ae nhiều.