• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin or mua cooker spniel

Duonganh

mình là Phan Anh ở Hà Nội, mình rất iu cún, hiện nay mình đang rất muốn mua một chú cooker spaniel khoảng 700 - 800k . Ai có thì thông báo cho mình với, gấp gấp .:love struck:

lollipop™

Member
mua chó thì mình nghĩ không gấp được bạn ạ, cứ phải thong thả từ từ, nghiên cứu tìm hiểu kĩ hẵng mua :)
và cooker theo mình biết thì không có già 700 - 800k bạn nhé, bạn nên tiết kiệm một thời gian nữa, đủ tiền rồi mới mua nhé, vì ngoài tiền mua chó, còn tiền đồ ăn, đồ dùng, chưa kể là "chẳng may" chó có bị phát sinh bệnh này bệnh nọ còn có tiền mời BSTY chứ nhỉ ? :)

nh0kkUn

Member
Hình như mình cũng từng gặp 1 bạn trên 4r mua Cocker Spaniel giá 800k :-j... ko biết có phải bạn không nhỉ :-j...
Cocker có giá từ 1tr5 đến 3tr... giá fix lắm cũng 1tr2 :)...
Mà bạn làm gì cần gấp thế :-?... khoe chó với bạn à =_=!...
@lollipop: đồng ý nhé :D