• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin mời mọi người chiêm ngưỡng mấy em Cún nè,dẽ thương chết đi được

hongboxit

uh. Mấy em này mình soi được đấy. Các em xuất phát từ cuộc thi chó đẹp của Mỹ. Chứ ở VN đâu có mấy em này đâu. Trông khá ấn tượng đấy chứ hả? Tớ khoái cái em tóc dài thướt tha màu trắng với em Xù như cục bông í. Giá mà tớ được sở hữu 1 em. Eo ơi,nghĩ đến đó mà thèm nhỏ dãi luôn. Hàha.

ChoCo

Con chó thứ 7 nhìn yêu quá điiiiii , giống như con gấu bị béo phì í ^^

bongdem09

ùa, nhưng mà cái con có cái mũi to thệt to đó , sao mà mình nhìn dzô chỉ thấy cái mũi không hà, chẳng thấy con mắt nó ở đâu hết :D pé này chắc là đánh mùi thính hơn những pé cún khác nhỉ :D

hongboxit

ùa, nhưng mà cái con có cái mũi to thệt to đó , sao mà mình nhìn dzô chỉ thấy cái mũi không hà, chẳng thấy con mắt nó ở đâu hết :D pé này chắc là đánh mùi thính hơn những pé cún khác nhỉ :D
há há.thính hơn đâu ko ( bít ) biết ,chỉ sợ e i suốt ngày viêm mũi nên mũi to ra,gửi chẳng đc nữa là :D mà e chỉ chỉ thấý toàn mũi với lông ko,chẳng thấy mắt đâu,tình trạng này đi lại có vẻ khó khăn đây.hehe:))

Giống chow chow con nào cũng mặt cũng tương tự vậy hết bạn ah,nhìn mặt như gấu,bờm như sư tử,tròn quay,hehehe,nhìn là chỉ muốn ôm thay gối ôm