• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

xin hay anh chị nào bán rẻ chó nhật con lông xù

bido102

anh chị nào có chó nhật con(giống nhỏ con nhé)thì cho em xin hay bán rẻ cho em tầm 200K-300K.em thích nuôi chó lắm nhưng chẳng quen ai để xin cả.anh chị nào có lòng thì LH 0906791912(Cường).em rất biết ơn.

Anh chịu khó tiết kiệm, em thường quan niệm không ai cho không nhau được cái gì, bây giờ mình được tặng chắc sau này có khi mình lại mất, của mình bỏ tiền công sức ra mua thì mới thật đáng quí anh ạ
Nuôi chó thì không nên tiếc tiền đâu
Ý kiến của em là thếm không phải mong anh bỏ qua, chúc anh sớm tìm đc cún cưng để nuôi

nh0kkUn

Member
Anh ơi....
Em nói thật chứ chó nhật ít ai bán cỡ 200k - 300k lắm... mà anh còn nói chó nhỏ :)...
Em muốn mua chó nhật chỡ 650k còn khó :)...
Nếu anh muốn mua chó nhật thì em biết có một thành viên bán chó... có chích ngừa, ship lên luôn cho anh... giá cở 750k --> 800k :)...
Nếu anh muốn thì anh cứ add nick này vào nguyenkieuchinh20_05_88

bido102

chó nhật lai chó ta cũng được mấy bạn à.mình không cần thuần đâu.muốn mua 1 con nuôi cho vui nhà vui cửa thôi.