• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin Góp ý kiến BQT VietPet

dmh205

Gửi BQT Vietpet chào toàn thể member vietpet
....Em là thành viên mới tham gia đc vài ngày em thấy 4rum rất nhiều bạn nc rất hay rep lại rất hay chém gió cũng rất hay ;;);;);;) .....lý do em làm 2pic này là muốn admin tạo 1 shoutBox chát cho mọi người trong 4rum dc chém gió chém bão thoài mại dc ko a.
Chắc là em post sai box @@! vì em tìm mãi không thấy box đóng góp ý kiên
vì là mem mới nên có gì mọi người cứ rep... để lại ý kiến cho em nhé....

Phu Dung

Moderator
Các bạn thích chat từ cứ mở chatroom trên các website cung cấp dịch vụ chat mà chat với nhau, có ai cấm đâu. BQT quản lý nội dung các box cũng đã vất vả rồi, không còn sức để quản cái Shoutbox chat đâu ạ. Mà không có sự quản lý thì sẽ có sự hỗn loạn, vậy thì mở làm gì?

Mà bạn nghĩ cái Shoutbox chat để nói chuyện tào lao và chém gió đó có ích lợi gì cho việc chăm sóc, nuôi nấng dạy dỗ chó mèo và kết nối quan hệ giữa nhũng người có cùng niềm đam mê không?

BồCâuHoang

Tôi tán thành ý kiến của Mod Phù Dung vì tôi cũng không có thì giờ chat ở forum.
Dầu sao, ý kiến của dmh cũng hay. Tôi đã thấy có chat ở forum khác.
*
Tôi xin BQT một điều khác.
Đó là phân loại các bài viết về "các trại nuôi bồ câu."
Tôi thích nhiều động vật nuôi và đều có ý đinh với từng con.
Bây giờ tôi tập trung vào "bồ câu đua" ở ViêtNam.
Tôi tìm đọc các bài về "trại bồ câu đua" tiếng lóng nhà nghề
là "căn cứ bồ câu."
Đáng buồn thay, tôi tìm đọc rất nhiều bài về "căn cứ" thì té
ra chỉ có "bồ câu cảnh" hay "bồ câu chơi" mà không có "bồ câu
đua."
Chẳng lẽ tìm bài về chó, mà cừ gặp gà chọi, hay ngựa đua?
Vì vậy, tôi xin BQT cho riêng từng loại bồ câu ra, chứ không để
lẫn lộn hầm bà lằng bồ câu đua với bồ câu cảnh, bồ câu chơi.
*
Xin cám ơn BQT trước.
*