• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xin 1 em chó

longtao

Chào các bác ,em ở Hà nội ,em rất yêu chó BullDog nhưng do điều kiện kinh tế ko cho phép ,nên bác nào có lòng hảo tâm cho em xin 1 em về nuôi ,em sẽ chăm sóc em nó thật tốt ,hàng tháng sẽ dẫn về thăm chủ cũ . Em xin cảm ơn trước !

SheraLinh

Member
lại thêm 1 người đang mơ nữa rồi
bulldog không những là 1 giống đắt mà còn là loài ăn khoẻ nữa ( phải nói là cực khoẻ)
với diều kiện kinh tế như bạn nói mình dám chắc là bạn không thể kham nổi đâu
và cũng không ai muốn cún cưng của mình bị đói, phải không nào

nh0kkUn

Member
Bạn à.... Bulldog không phải dễ nuôi... nó cũng rất là mắc tiền. Nhưng bạn không có đủ đk kinh tế để mua Bull Dog sao còn nghĩ đến việc cho em nó ăn uống, mua đồ chơi, mua nhiều thứ lắm bạn à....
Tôi nghĩ bạn nên xin 1 em chó khác, rẻ tiền hơn để nuôi... rồi chừng nào có đủ đk thì hãy nghĩ đến bull bạn à :)

longtao

Hehe ,đã mơ thì phải mơ thật hoành tráng chứ các bác ,nhưng dù sao em cũng cảm ơn các bác đã góp ý với em :)

loverotti

ặc ăn mày còn đòi xôi gấc, xin hẳn bulldog. Dù sao cũng chúc bạn may mắn

toysdog

Member
Mơ ước xa vời quá : " đã mơ phải mơ thật hoành tráng " mơ hoành tráng quá thì càng không được đâu bạn êi :))

Lần đầu tiên gặp 1 người đi xin bulldog :straight face:, k biết bạn này đang ở đâu, trên trời hay dưới đất? :day dreaming:

futurai9x

Member
Xin Bull được Bull chắc chỉ có trong mơ thôi.Xin chó ta may ra còn được thôi bạn a