• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Xù nhà tớ

bila_92

Member
em xù nhà tớ là giống ba tư xin được ra mắt mọi người , em nó đang mang thai lần đầu , hix chưa có kinh nghiệm nuôi mong được các bác chỉ giáo

lululubu

Active Member
Ơ ơ ơ, em này xinh thế. Vào đặt gạch để khi nào có bé thì sang ăn trộm, hi3.

milkygirl6390

Active Member
Ôi em này lông xoăn tít kìa...:))... mà sao mèo ba tư hay có cái vệt đen đen ở 2 bên mắt thế nhỉ...:-S... là do đau mắt hay tự nhiên nói bị như thế vậy bạn Bila...???

sis_luli

Member
Cái ảnh t2 với cái cuối nhìn như kiểu đầu mèo thân gấu bông ấy
Lông e nài xoăn xoăn mà màu giống gấu bông thật íh :D

rosyrain

Member
màu đấy là hồng phớt hay do chụp nên bị dạ màu nhỉ, nhìn đáng yêu quá .Mà đám nhóc 34 này hay chảy nước mắt lắm, 1 ngày mà không lau mắt đến chiều thì nó sẽ bị 2 vệt dài ở 2 bên ngay...

bila_92

Member
hx xù nó nghịch như quỷ ý các bác ạ , vừa về nhà lườm đểu xong cà em phốc lợn nhà em luôn cơ mà , xù rất tình cảm nhớ , gãi cho nó thì nó lấy 2 tay cào xong cắn , xong lúc ức không gãi nữa mặt tội tội xong nó lấy 2 tay ôm tay như kiểu gãi tiếp cho em đi lần sau em không thế nữa =))

audy224

Member
ui giống mum nhà tớ đấy , tớ đang âu yếm gãi đầu cho nó thì tự nhiên nó điên tình lên làm cho vài phát cắn mất hết cả hứng ! lại được thêm cái cực kì hiền lành : cứ thấy chó ngủ là ra cắn vào đuôi nó, lấy tay tát mấy phát rồi chuồn luôn ... trông mà khổ thân con chó quá cơ

tzenki

Member
không biết nhà bé này ở đâu để khi nào đẻ đến bắt cóc nào ...hehe

mèo xinh nha bạn...mèo xinh vậy chắc mai mốt đẽ con đẹp lắm đây :-bd
đang có bầu thì mai mốt phải đỡ đẻ cực lắm đó nghen

mấy đứa ba tư này chảy nước mắt dữ dội,chăm con mắt là cực nhất,bạn này có bé mèo xinh quá :( biết bao giờ mới có bé như vậy nựng ta:(