• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VN đã có chó Champion hay chưa ????

nhỏ thì sao hả ông địa? nhỏ thì không được phát biểu ý kiến hả, hay là nhỏ thì nói không đúng chỉ có lớn đúng..còn chuyện post nhiều bài...cứ lên đây rỉa ráy nhau, xỏ xiên nhau la post nhiều bài hả? thế thì nhiều để làm cái gì? làm thành viên chính thức hay thành viên tích cực? tôi coi thường loại thành viên đó...
Nhân đây cũng hỏi ôngđia luôn : ở VN có bao nhiêu con chó? không trả lời được thì đừng nói con đó là đẹp nhất, nó chỉ la con đẹp nhất mà ông được biết thôi

vinhphuc

Member
Các bạn không cần ép ongdia nhận lỗi làm gì, mình tin là ongdia ấy đã biết sai và đã rút được kinh nghiệm cho bản thân chỉ có điều là ongdia không muốn cho người ta thấy mình không biết quá nhiều thứ để có thể trở thành 1 breeder. Mình nhớ lúc trước Ongdia có nhân giống cho con GD bị lỗi màu, bị mọi người góp ý om sòm ongdia cũng không chịu nghe nhưng cuối cùng thì con GD đó cũng đâu có cho ra lứa con nào nữa.

Vietspace

Member
Bác nên nhớ VN chưa thế sánh ngang với nước ngoài được , chính vì vậy nhiều khi bác ko nên bắt lỗi như vậy làm gì,quảng cáo và rao bán như nào chỉ là 1 chuyện và cũng là chuyện của người ta, còn người mua như nào mới là quan trọng bác ạh.
Cái này không phải là bắt lỗi, cái này gọi là người biết chỉ người không biết, chúng ta chưa bằng nước khác vì trình độ chúng ta có hạn, vậy tại sao khi có người biết chỉ cho chúng ta thì chúng ta lại không chịu học hỏi? nói như bạn thì cứ để những người không biết mua nhầm à? Như vậy thì VN luôn luôn đứng nhất từ dưới đếm lên thôi bạn ơi.