• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet Quảng Ninh thông báo offline ngày 24 tháng 5 năm 2009

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Câu lạc bộ Vietpet Quảng Ninh thông báo offline:

Thời gian: 9 giờ, Chủ nhật - ngày 24 tháng 5 năm 2009
Địa điểm: Phía trước Nhà Văn hoá thiếu nhi Hạ Long
Rất mong anh chị em Vietpet Quảng Ninh nhiệt tình hưởng ứng và tham gia đông đủ :wel:
Thay mặt CLB Vietpet Quảng Ninh
PhongHL
Flamedragon76

Zudas

Member
Chúc anh chị em QN lại tiếp tục có 1 buổi off thành công tốt đẹp :X

lian123

Member
Lần Off sau luôn đông vui và thành công hơn lần off trước....mong rằng VPQN ngày càng phát triển thu hút đông đảo thành viên mới có tình cảm với những chú cún cưng của mình. Chúc buổi off sắp tới thành công hơn nữa...

Hehe lại sắp được đi off nữa rồi, mong quá đi thôi. ACE VPQN thể hiện hết mình, Buổi off sau hoành tráng hơn buổi trước. xin cảm ơn.

Hehe lại sắp được đi off nữa rồi, mong quá đi thôi. ACE VPQN thể hiện hết mình, Buổi off sau hoành tráng hơn buổi trước. xin cảm ơn.
Rồi thì lại báo cáo em đến muộn .............vắng chú Sơn ai là người nâng ly:beer

liemhitle

Member
Chúc anh chị em QN lại tiếp tục có 1 buổi off thành công tốt đẹp :X
vâng cám ơn anh nhiều anh em QN sẽ cố gắng hết mình hy vọng 1 ngày nào đó lại gặp các anh em HN xuống offline cùng anh em QN :-bd

lian123

Member
Đề nghị anh Sơn về nhà trước mọi người 30' để không xin phép đến muộn nữa nhé, anh Châu có tên trong chùa là "sư thày" Thích Đáp Gạch đấy nhé...cẩn thận không là....mà cửa kính nhà anh đẹp lắm đây anh Sơn ạ :))

Đề nghị anh Sơn về nhà trước mọi người 30' để không xin phép đến muộn nữa nhé, anh Châu có tên trong chùa là "sư thày" Thích Đáp Gạch đấy nhé...cẩn thận không là....mà cửa kính nhà anh đẹp lắm đây anh Sơn ạ :))
đã nghe góp ý. Chấp nhận chỉnh sửa :D:D:D

lian123

Member
Em có đc đi không nhỉ .... Nhà em ở ngay cung văn hoá luôn ... cũng có một chú fox trắng hì hì ;))
VPQN hoan nghênh:wel: tất cả mọi người, không phân biệt chó gì quan trọng là chung niềm đam mê. Thân

phamhuyhoang

Active Member
he he hình như hôm tr'c đi off em thấy chị lian đấy ... em còn chơi với con chó của chị một lúc cơ ... he he :)
hehe~~người thì của Minh Lian 123 còn chú cún trên avatar của minh là Gấu đen nhà mình đó nha~~~ bạn nói vậy là ngày mai 2 cô cậu đấy đến nhà mình bắt nó về nhà là chết tui đó~~~:))

phamhuyhoang

Active Member
off lần này sẽ có thêm một số thành viên lạ hoắc mà lại làm nghiệp vụ không kém gì mà các chú cún lần trước làm~~~~lần này cũng yêu cầu đồng chí lực đem chó ra biểu diễn đi nha~~~không có là thuê Gấu đen đến tháo dỡ biển hiệu đi đấy nha~~~~anh Hồng đã yêu cầu Lực đến nhà dạy 2 chú rott mới bắt về chưa?

Chúc buổi off thành công tốt đẹp.
To chú Gấu: khổ thân chú dắt bộ chắc là về vợ cho ngủ với milô rồi..hì..hì.
To Bác Canon: Chiều nay mọi người đi Hải Phòng nếu lên hà Nội thì alô cho em nhé.Để em còn về nhà chuẩn bị " Rửa chân gà nấu miến"

liemhitle

Member
he he hình như hôm tr'c đi off em thấy chị lian đấy ... em còn chơi với con chó của chị một lúc cơ ... he he :)
Lian123 được làm chị rồi kià=)) xin chúc mừng nhé:party:
to: chị Chung t/y có mang em bull xuống ko vậy mà này cái vụ " rửa chân gà nấu miến " là sao thế bà chị định chiêu đãi anh em tôi món gì mà nghe có vẻ bí hiểm thế :waiting:
to : anh Gấu CP thế hôm qua anh dắt bộ xe về đến CP hả=)) vậy chị có cho anh vào nhà ko hay lại đc gác milô ngủ :(|)

lian123

Member
Hôm nay mới biết mình bị đổi giới tính rồi....huhuhuhu....nhưng không sao, chưa gặp mặt nên nhầm lẫn chút cũng ok. Mình tuy lấy nick là Lian nhưng mình là boy 100%, không tin thì cứ thử đi :)), cái Avatar là hình bạn gái tôi đó Mr.Qb nhé. Xin lỗi Mr.Qb vì chưa thấy giới thiệu gì nên chưa biết gọi bằng anh hay bằng gì đây, thôi thì lần off này đề nghị đồng chí ra mắt cho đúng thủ tục nhé (cứ vào 3 ra 7 thôi :D, thôi thì uống luôn 10 chén rồi về luôn cũng đc :)) )