• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet Quảng Ninh thông báo offline chủ nhật 26/4/2009

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Lên điểm mặt AE với nhở. Mọi người đâu hết rồi tham gia nhiệt tình đi chứ. Minh ơi Miss IT đâu mà ít thấy lên mạng thế? hay là 2 người bận tâm sự muộn quá làm Miss và Mia dậy muộn ít thấy tham gia với mọi người trong diễn đàn hả?
Anh đề nghị chú Sơn chuyển em Bull về cho chú Liêm trước buổi offline nhé, mỗi buổi chiều anh đi qua nhà chú Liêm đều thấy chú Liêm ngồi thẫn thờ ở cửa. Theo Anh đoán thì đang suy nghĩ về em Bull, hình như mấy hôm nay chú Liêm bị vợ cấm động vào máy vi tính.

Lần trước anh Kiên không đi nên không biết rồi. Có những màn biểu diễn còn hay hơn thế nữa đấy chứ. anh xem lại hình offline lần trước đi. Lần này anh Kiên nhớ mang con Rôt đi tham dự nhé. hehe

Anh đề nghị chú Sơn chuyển em Bull về cho chú Liêm trước buổi offline nhé, mỗi buổi chiều anh đi qua nhà chú Liêm đều thấy chú Liêm ngồi thẫn thờ ở cửa. Theo Anh đoán thì đang suy nghĩ về em Bull, hình như mấy hôm nay chú Liêm bị vợ cấm động vào máy vi tính.
anh xem lại đi. Nhớ chó mà chẳng thương chó gì cả? để em nó đầy giận, em về làm 1 trận tẩy tray chó em nó sạch bong. Giờ cho ngồi im mà nhớ chó thôi. Nếu vã quá không chịu được thì ghé qua nhà em cho sờ nó 1 cái rồi đi về. Đợi khi nào em hỏi em Bull xem đã muốn về với Liêm chưa thì em cho về. ko thì tạm thời cứ ở nhà em. hehe

phamhuyhoang

Active Member
lần này sẽ có huấn luyện viên biểu diễn các bài cơ bản đến nâng cao!lần này mình cũng hy vọng là để thu hút thêm được nhiều người tham gia hơn nữa!lần này ai cũng phải xích chó cẩn thận nha

lần này sẽ có huấn luyện viên biểu diễn các bài cơ bản đến nâng cao!lần này mình cũng hy vọng là để thu hút thêm được nhiều người tham gia hơn nữa!lần này ai cũng phải xích chó cẩn thận nha
<== đề nghị mọi người xích chó cẩn thận. con nào chạy linh tinh không nghe lời là lên khu C hết đấy. Đến lúc đấy có muốn bao nhiêu để xin tại ngoại cũng khó đấy.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Thông báo để anh chị em yên tâm: Chú Hoàng đã lập phương án đưa Beo, Gấu đen, Lee, Bốp, Tôm, Rếch, Phêđô, cáo đen và một số em cún nữa của Căn cứ Hai Quần, xe ô tô sẽ xuất phát lúc 8 h 30 từ căn cứ Hai quần, anh chị em nào ở gần có thể đưa cún lên đi cùng.

To anh Phong: anh đưa Róp đi offline, sau đó chuyển sang cho Hoàng để đưa đi huấn luyện.

Đề phòng những những trường hợp không mong muốn xảy ra, đề nghị anh chị em chuẩn bị đầy đủ Xích và Rọ mõm

Thông báo để anh chị em yên tâm: Chú Hoàng đã lập phương án đưa Beo, Gấu đen, Lee, Bốp, Tôm, Rếch và một số em cún nữa của Căn cứ Hai Quần, xe ô tô sẽ xuất phát lúc 8 h 30 từ căn cứ Hai quần, anh chị em nào ở gần có thể đưa cún lên đi cùng.

To anh Phong: anh đưa Róp đi offline, sau đó chuyển sang cho Hoàng để đưa đi huấn luyện.
Được đó phương án của anh Long và Hoàng chuẩn không phải chỉnh, em Róp cần phải huấn luyện đặc biệt về khẩu lệnh "Im -không thì tao với mày sang khu C như thằng Beo bây giờ"........Tội nghiệp anh Phong quá:(:)(:)(:)D:D:))
To anh Long : Lần sau không có gì quan trọng thì dùng font màu đen nhé làm em cứ tưởng ......:sleepy:

phamhuyhoang

Active Member
to rott-bull-boxer:bây giờ có tặng cún thì mình nhận thôi chứ không đi bắt nữa đâu!^_^ nhìn thái độ lồi lõm của anh phong khi mất đi cún cưng mà mình thấy áy náy quá!nhưng boxer của Sơn mà dữ quá thì đưa lên chỗ mình mấy năm là ngoan ngay^_^!hehe!
to anh Long:lần có thêm lực lượng nữa anh ạ!phêđô,cáo đen tham gia nữa đó anh ạ!nếu kịp thì có thêm chú husky ở hà nội cũng tham gia anh ạ

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
to rott-bull-boxer:bây giờ có tặng cún thì mình nhận thôi chứ không đi bắt nữa đâu!^_^ nhìn thái độ lồi lõm của anh phong khi mất đi cún cưng mà mình thấy áy náy quá!nhưng boxer của Sơn mà dữ quá thì đưa lên chỗ mình mấy năm là ngoan ngay^_^!hehe!
to anh Long:lần có thêm lực lượng nữa anh ạ!phêđô,cáo đen tham gia nữa đó anh ạ!nếu kịp thì có thêm chú husky ở hà nội cũng tham gia anh ạ
Để đảm bảo cho kế hoạch được thông suốt, anh đề nghị chú Vui ( phải đi cùng Moon_Xjnh ), Chú Lian123, chú Gấu CP đến Căn cứ Hai quần giúp chú Hoàng đưa cún đến địa điểm offline, anh cảm ơn các chú trước nhé.

Ơ thế Milô thì để đâu đây, lên cả à, vậy thì em đi lúc 7h, anh Long nghiên cứu xem có treo băng rôn sớm hơn được không? để bà con đi hội chợ qua đó thấy quay về dắt cho ra không đi hội chợ nữa.
To thợ săn : Tình hình chuẩn bị PS đến đâu rồi hôm đó khai trương luôn để Lian lấy cái vòng kỷ luật nhỉ?

liemhitle

Member
buồn đấy hôm đó phải trốn sư tử mà đi thôi hic :(
to Sơn : định ko trả Bull ah ông Chỉnh đang chửi tôi đấy

lian123

Member
Để đảm bảo cho kế hoạch được thông suốt, anh đề nghị chú Vui ( phải đi cùng Moon_Xjnh ), Chú Lian123, chú Gấu CP đến Căn cứ Hai quần giúp chú Hoàng đưa cún đến địa điểm offline, anh cảm ơn các chú trước nhé.
Ok. Em với anh Châu sẽ sang sớm để đón các em ấy sang off.
To anh Sơn: hihihihi, em với Miss IT thì có tâm sự nhưng vẫn không bao giờ quên diễn đàn đâu anh, cũng tại em bận thôi chưa bao giờ công việc của em được ngồi ở nhà 1 tiếng:D, còn em Miss thì đi dạy cả ngày tối về nghỉ ngơi, có gì em giúp Miss cũng đc anh à.....

CN chắc mình đi từ 4h sáng mất thôi. Anh em nhớ có mặt đông đủ nhé. Hy vọng thời tiết CN nắng đẹp, để cún và người được giao lưu.

lian123

Member
CN chắc mình đi từ 4h sáng mất thôi. Anh em nhớ có mặt đông đủ nhé. Hy vọng thời tiết CN nắng đẹp, để cún và người được giao lưu.
Chị Chung yêu quý ơi! nắng thì tốt cho chị em mình nhưng em hi vọng hôm đấy trời mát mẻ để Gấu và Beo được khoẻ chị nhỉ:love struck::):D