• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 10-6-2012

Natalia

Member
Ban chủ nhiệm CLB xin gửi tới anh chị em lịch offline tháng 6 của CLB.

Thời gian: 8h sáng Chủ Nhật 10-6-2012

Địa điểm: Vườn hoa đối điện rạp chiếu phim( gần bến xe Bắc Ninh)

Vậy rất mong anh chị em cố gắng thu xếp thời gian để buổi offline của CLB được thành công. Xin chân thành cảm ơn

Dainamde

Lại vườn hoa bến xe.Sao phong cảnh đẹp ở công viên Nguyễn Phi ỷ Lan,ở Hồ Tình yêu đẹp thế không off ở đấy như mọi khi vậy.Vườn Hoa gần bến xe vừa bẩn vừa hoang vu,không gian lại hẹp.phong cảnh ô nhiễm lại thích off ở đấy nhỉ.Hôm đấy off ở nhà thôi.

dunghiendiu

Member
không biết hôm đấy em có đi đc hem nữa mọi người ạ ! chán thật em chuẩ bị vào SG làm ồi đang định nhờ mọi người bán hộ em con collie với :((

dunghiendiu

Member
anh long ơi xem cóa ai thick collie bảo em nhé em bán nhoc collie nhà em ! sang tháng em phải vào sg để làm không mang theo e nóa đc đành phải bán haizzzz

Thich_Khach

Member
anh long ơi xem cóa ai thick collie bảo em nhé em bán nhoc collie nhà em ! sang tháng em phải vào sg để làm không mang theo e nóa đc đành phải bán haizzzz

Chúc bạn D~ hiền dịu nam tiến thành công để còn chuyển chó vào cùng nhóe! thân :D

lovedog1122

tổ chức ở công viên nguyên phi ỷ lan đi các bác, sạch sẽ, phong cảnh đẹp, nhiều người thích...

cuongmau

Member
Theo tôi nghi BCN nên thống nhất ý kiến trước khi quyết định địa điểm off nên tôn trọng ý kiến thanh viên. Chứ theo tôi thấy buổi off có rất it người ủng hộ và đồng lòng. Tinh hình như thế này sẽ có nhiều người vắng mặt ko đi off. Như vậy buổi off sẽ ko thể thành công. Như những người ơ gần ko sao còn nhưng người ở xa đến nữa nếu cất công xa xôi để đến dự 1buổi off ko vui vẻ thì như vậy sẽ làm giảm đi nhiệt huyết và sự hứng khỏi của mọi người.
Vì vậy tôi mong BCN và những lão thành trong clb nên có sự bàn bạc và thống nhất để đưa ra quyết định và se có 1thông báo cụ thể nhất là cho những người từ xa đến. Xin trân thành cảm ơn!

tinhyeucuapet

bạn lên vào các topic mới nhất của CLB và nói với chủ nhiệm .chứ toppic này đóng lâu lắm rồi mà bạn:-h