• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Về địa chỉ số 105/ ngõ 325 Kim Ngưu HN!

silidef12

Member
Các bác cho e hỏi đã có ai mua rott ở nhà cô Kim Anh địa chỉ số 105/ngõ 325 Kim Ngưu HN chưa ạh? Các bé thế nào ạ? E thấy cô ấy giới thiệu là: đàn rott là con của con bố(60kg) ở Tân Mai, mẹ là nhà cô ấy nuôi ( thuần chủng ) con mẹ cũng khá đẹp! E đag phân vân quá, trông các e ý cũng khỏe mạnh

andyaus155

Active Member
Bạn cứ đến nhà xem tận mắt con mẹ cùng cả đàn, thấy khỏe thì bắt thôi chứ sao phải lăn tăn làm gì. Trừ khi họ đem ở hàng về bán riêng thì lo thôi.

beyeucun

Các bác cho e hỏi đã có ai mua rott ở nhà cô Kim Anh địa chỉ số 105/ngõ 325 Kim Ngưu HN chưa ạh? Các bé thế nào ạ? E thấy cô ấy giới thiệu là: đàn rott là con của con bố(60kg) ở Tân Mai, mẹ là nhà cô ấy nuôi ( thuần chủng ) con mẹ cũng khá đẹp! E đag phân vân quá, trông các e ý cũng khỏe mạnh
Như vậy là bạn gần như chưa biết gì về Rott. Tôi chân thành khuyên bạn nên tìm hiểu kỹ (rất nhiều bài bổ ích có trên dd) sau đó tham khảo thêm anh em trong NRC. Chúc bạn tìm được một em ưng ý.

viphtc

hu' hu'
nha` em ga`n dấy nè
nhà bác ý có nuôi cả becgie đúng không
em thấy a nên tìm hiểu thêm rồi hãy mua
em thấy nhà bác ý ra lứa nào hết lứa đó. nhiều người đến mua phết
=))=))=))=))=))