• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VÀI HÌNH ẢNH CỦA TOMMY (Bulldog)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Lậu lắm rồi mới chụp hình cho chú Tommy nhà mình, hôm nay post vài tấm ảnh mới nhất của Tommy gửi đến các bạn , mời xem hình:

Kulptc1

Member
èo,Tommy nhà anh nhìn ngon trai thế :love struck:.Dáng đẹp,đầu to,lùn,sạch sẽ,eo thon nhìn thích thật đấy.em chăm cún nhà em lắm rồi sao trông nó ko được ngon gái nhỉ :(.Nhiêu tháng rồi anh Doanh?cho nó gặm xương để hàm nó bạnh ra hả anh?( cái môi dưới ấy ).Em kết dáng em này quá :love struck:

Davidkhoa

Member
Tommy chup hình nhìn lên đẹp quá a Doanh, nhìn ghiền luôn, hy vọng Lucky nhà em lớn lên được như Tommy, hihi

Bull_Box

Member
Quá đẹp luôn...Mình cũng kết mấy em Bulldog này lắm...Trông mũm mĩm đến là dễ thương...Tiếc là mình nghèo quá, chỉ đủ tiền tậu 1 em Bull lai Boxer thôi. Hix...........:(( :(( :((

doanhcauson

Vietpet sponsor
a Doanh xem em Lucky có triển vọng ko

Chào DavidKhoa,
Em nuôi như thế là đã đạt về cân nặng và hình thể rồi đó, nhưng vi có lẻ em ít cho vận động nên nhìn vào không thấy được những cơ bắp của nó và 2 chân trước theo anh thấy thì hơi bị yếu đôi chút. Em ráng cố gắng tập luyện cho nó nhiều hơn nửa nhé. Vài lời chia sẽ .

Davidkhoa

Member
Mỗi tối em có dẫn nó đi bộ, mà lam 2 sao cho nó tăng cơ bắp a Doanh, với lại liều lượng Canxi thì ở độ tuổi 7 tháng, thì bổ sung như thế nào là hợp lý, em có mua cho nó chai thuốc nước Canxi của em bé, cách ngày cho uống 1 muỗng ăn canh được ko a.

Em Bull của Davidkhoa hình như thiếu tập thể dục ( rùi ) đó, DavidKhoa phải chịu khó bắt nó tẫp ( rùi ), mà tập vừa ( thui ) nhé, con Bull của bạn nhìn khá lắm :)
TOMMY của anh Doanh thì bá cháy rồi :D, dáng quá chuẩn
Chúc anh ngày càng thành công,
Thân