• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Update hình ảnh mới về 4 tên nhi đồng thối tai

cun0206

Member
Thời gian qua nhanh thật mới đây mà đữa đã được 2 tháng rồi. Lại phải sắp đến ngày.......
Hôm nay mới chụp được vài tâm về mấy đưa đen lên khoe cả nhà vậy

Đây là đoạn clip về cảnh 4 đứa đanh nhau loạn nhà cả lên nhìn ghét thế
http://www.youtube.com/watch?v=4OBSEL0nAzM

chipmap1102

Cho em nhận 1 em màu trắng ấy được không ạ
nhà em có chị Bông 5 tuổi rồi
chị Bông cũng màu trắng nhưng tính tình thì hơi ích kỷ nên em muốn nhận nuôi thêm 1 em để chị Bông biết cách chăm sóc các em khác :)

cun0206

Member
Cho em nhận 1 em màu trắng ấy được không ạ
nhà em có chị Bông 5 tuổi rồi
chị Bông cũng màu trắng nhưng tính tình thì hơi ích kỷ nên em muốn nhận nuôi thêm 1 em để chị Bông biết cách chăm sóc các em khác :)
Chào bạn mình cũng đã xem ảnh bé Bông nhà bạn rồi. B cũng rất xinh nhưng liệu về đấy bé Bông có bắt nạt bé nhà mình không. Khô thân bé nhà mình nó bằng cái nắm đấm, chị bông lại hoành tráng thế hic hic

chipmap1102

không đâu ạ. em sẽ bẻo vệ em bé mà. em bông nhà em có mỗi một mình nên cũng buồn lắm. thỉnh thoảng cứ thơ thẩn 1 mình nhìn thương lắm ạ :(

cun0206

Member
Chít mất, iu thế này thì làm sao mà em chịu nổi. Em màu vàng đã có đăng kí chưa bạn?
Em màu vàng tên là Bon là girl chính hiệu đấy nhưng có vẻ hơi nghịch 1 tý bạn ạ. Hiện giờ vẫn chưa ai đăng ký

nhoxmiu

Anh ơi em thích bé màu đen lắm anh tặng hay bán vậy ạ? có thể để em nhóc đó không? nhà em có 1 bé rồi em muốn nuôi thêm 1 em nữa cho chúng chơi với nhau >"<

thuan81

Active Member
các bé mèo xinh quá bạn ơi!nhìn như cục bông đủ màu sắc!bạn chăm các em ấy tốt quá! nhìn bé nào cũng lém lỉnh ,chứng tỏ bọn nhỏ vô cùng khỏe mạnh!

cun0206

Member
vì lần đầu mèo đẻ lên cũng chưa có nhiều kinh nghiệm bằng mọi người trên diễn đàn nên em cũng cố gắng làm hết sức mình thôi. Trộm vía được cái mấy bé cũng ăn được ngủ được chơi được hihi

Sheryl

Active Member
Chị cun0206 à, em đăng ký bé khoai từ bên topic ảnh bé xíu của chúng nó rồi đấy. Khi nào chị cho bé ra riêng thì đừng quên em nhé.

fangfang

Hix, mình chưa nuôi mèo girl bao jờ, nhưng mà iu con bé quá cơ, từ cái nhìn đầu tiên. Nhìn cái ảnh nó đang đánh nhau kìa, sao mà đành hanh thế. Khi nào bạn cho Bon ra ở riêng thì pm mình nha: phuongha_087. Cám ơn bạn nhìu!