• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tui biết mấy con này thấy cũnng hay hay !!!

meoluoi8x

Member
chó này ở đâu đấy hả bác ơi nhìn mặt nó ngộ quá không khác gì mấy con chó đóng phim ở hollywood

Lipschitz

Member
Con này cho sang Thailand vào các show trình diễn tại khu nghỉ mát biểu diễn tiết mục nửa nam nửa nữ quay qu quay lại thì không phải hoá trang

pacific1

Member
Nói thiệt nha bạn đừng buồn,mấy con chó mà cái mặt nửa trắng nửa đen như vậy không tốt đâu,mình cũng không thích như vậy lắm
Với lại mấy con chó mình thì trắng mà đầu màu đen trông có vẻ không được may mắn cho lắm

NBDuonga

Member
Em này là "Nhật Nguyệt diện cẩu" quý lắm đó bạn.
theo mình thì gọi là "hắc bạch lưỡng diện" nghe hợp lý hơn :D
không biết có phải tướng quý không chứ nhìn thấy khó ưa lắm. mình nói thế có gì không phải mong các bạn thông cảm nhé!

hochilinh

Nói thiệt nha bạn đừng buồn,mấy con chó mà cái mặt nửa trắng nửa đen như vậy không tốt đâu,mình cũng không thích như vậy lắm
Với lại mấy con chó mình thì trắng mà đầu màu đen trông có vẻ không được may mắn cho lắm
trời ơi bạn nói chuẩn luôn :(. 3h sáng ngày 8 tháng 3 mình gặp chú chó con mình trắng đầu đên ăn phải bả :((

KHAC_HIEU

Member
nhóc này cũng đẹp đấy chứ! công nhận giống con chó trong phim mặt nạ thật! hihi