• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trưng bày Bồ câu lần 1 -Live show Bi -căn cứ Cường nhỏ

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
:party: :party: :party: Sau một thời gian chuẩn bị từ khâu kiểm dịch chim bồ câu đến việc thiết kế, chế tạo chuồng nhốt thuận tiện cho việc trưng bày chim bồ câu. Đúng dịp đầu năm, Cường nhỏ xin phép trưng bày một số chim bồ câu Bi hiện có và thân mời mọi người yêu chim câu 10h30 thứ sáu ngày 01/01/2010 đến số 12 Luỹ Bán Bích thưởng lãm và đánh giá ! Đặc biệt các bạn sẽ nhận được một món quà lưu niệm đáng yêu :) !

Vui là chính, đây cũng là dịp mọi người đam mê bồ câu Bi hay chưa biết đến con chim Bi được xem trực diện và đánh giá thoải mái :) làm tiền đề cho việc show chim bồ câu của mọi người vào những dịp cuối tuần ở quán Cafe số 12 Luỹ Bán Bích.

Thân mời các bạn >:D<

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
huhuhu em bận đi với bạn lên vũng tàu ko tham gia được buồn ghê nhưng dẫu sao cũng chúc mọi thứ tốt đẹp....chiêm ngưỡng đã mắt nha

sang_CBTG

Member
Tiếc quá (wá) ko có dịp xem rồi. a hoàng dương cho hỏi là Luỹ bán bích ở quận mấy vậy tại mình ở tiền giang nên ko rành cho lắm. Xin chỉ giáo

trantantai

Active Member
Em không ra được rồi ngồi nhà buồn quá,
Thôi thì nghe kể lại vậy.
Chúc triển lãm thành công tốt đẹp, chúc cả nhà năm mới hạnh phúc vui vẻ nhé.

tuana41

Member
Sáng nay đang định đi thì có khách đến chơi thế là không đi được tiếc quá, không biết mai còn không vậy anh em để mình qua chiêm ngưỡng

phải công nhận sáng nay xem show bộ sưu tập bồ câu bi của anh Cường nhỏ rất ấn tượng, mình không nghĩ anh em đến đông đủ vậy, chúc cho anh em diễn đàn bồ câu ngày càng phát triển lớn mạnh và càng có nhiều show như sáng nay.
chúc mọi người năm mới vui vẻ hạnh phúc

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Hình ảnh liveshow 5

Cuối cùng thì buổi trưng bày bồ câu BI -giống bồ câu Made in Vietnam cũng kết thúc tốt đẹp, lần đầu tiên tổ chức tại 12 Luỹ Bán Bích và cũng là lần đầu tiên hội tụ gần như tất cả các anh em yêu chim bồ câu tại Saigon: anh Tradaian, anh Cường lưới cá, anh cuongnamxuong, anh 13, anh ongtai, anh Nguyen Quach, anh Quý, anh ngdeja, A sáng, Anh Hà, Anh Vinh, Anh Hainguyen, Luxia, sò phúc, a Vậy, a Phúc, Lễ Q8, anh Tý vechai, Andy87, flyer_newbie, haohao, hoàng dương, Long học sinh, maxchix, Mario Vo, osccar, Thang_Q5, ti Q5, tinprinter, tuan con, Tullyking, VayCa, vinhquang_ quan4, xamtac, xitrum và còn rất nhiều người mình không nhớ và không biết tên ...:D thật hoành tráng náo nhiệt. Tạo tiền lệ cho các dịp trưng bày chim kế tiếp. Cám ơn bạn Cường nhỏ đã nhiệt tình đầu tư, tài trợ lồng show chim và là người tiên phong show những chú chim đẹp cho mọi người cùng thưởng lãm. Cám ơn món quà ý nghĩa của bạn dành cho mọi người vào dịp đầu năm 2010 -Lịch Bồ câu BI năm 2010 !

Qua đây Cường nhỏ cũng nhờ mình gửi lời cám ơn tất cả mọi người đã nhiệt tình tham gia dù ngay đúng ngày Tết bận rộn góp phần đem lại sự thành công của buổi Liveshow BI ^:)^.

Hi vọng qua đây phong trào chơi chim câu tại Saigon sẽ tiếp tục phát triển có thêm nhiều giống chim đẹp và nhiều giống chim bay giỏi cho tất cả anh em yêu chim câu chiêm ngưỡng!

:beer :beer :beer :beer Năm mới chúc mọi người có nhiều chim mới, chim đẹp, chim hay như ý! :beer :beer :beer :beer​

ngulongbatbien

Nhìn mấy em bồ câu Bi của bác đẹp quá trời, hàng độc. Chắc lần này làm lại cái căn cứ và nuôi lại bồ câu thôi.
chủ nhật này em sẽ xem triểm lãm thường xuyên.