• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Topic upload gởi biên lai chuyển phí breeders ủng hộ Vietpet

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
Mời các bạn breeders gởi biên lai chuyển tiền phí ủng hộ Vietpet tại topic này.

Các vướng mắc, trao đổi về quá trình đóng góp, ủng hộ cũng được gởi tại đây.

Cám ơn.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chào các Mod

Mình xin đóng góp ủng hộ và xin chúc diễn đàn Vietpet ngày càng phát triển,tạo ra sân chơi lành mạnh cho mọi người.
Cảm ơn VP và mong VP ủng hộ mình trong thời gian tới.

( Mình xin ủng hộ 2 tháng 1 lần)

LION_2009

Active Member
Biên lai

Mình đã gửi 1200 ngàn vào tài khoản của Nguyễn Thành Nhân ủng hộ quĩ hoạt động của Vietpet

BUBBA

Super *********
Xác nhận:

1. Anh CHinh Daddy_C đã chuyển tiền.

2. Anh Hiển Vietbully đã chuyển

Bubba.

BUBBA

Super *********
Xác nhận anh Hung kieu đã chuyển tiền. Xin cảm ơn.

BUBBA

Super *********
Anh Doanh cầu sơn, anh THuan Hải Dương có gởi tin xác nhận đã chuyển phí ủng hộ quỹ hoạt đông VP.

23/02/2010 L421 - 0006063 + 500,000.00 /Ref:pVTV2302.12{//}/Ref:pVTV2302.12{//}1402.826.22.02.2010.CHUYEN TIEN CUA ANH NGUYEN KHA C DOANH B/O:NGO NGOC NGUYET

DUNG HP

Chuyển tiền

Gửi Anh: Nguyễn Thành Nhân, Giấy báo có.

Cảm ơn Vietpet.
Nguyễn Đức Dũng.

King of bulls

Vietpet sponsor
Mình xin đóng góp 1triệu đồng cho VP. Xin chúc VP là sân chơi bổ ích cho mọi người yêu thú cưng.

Thân chào,

linhty

Member
Ngày 4/3, Vnstandard rott (trại chó của manhnm) đã chuyển khoản số tiền 500k vào tk của Buba, anh Buba check và báo lại khi tk đã available

Hung.tinhyeu

Active Member
Ngày 10/03/2010 CLB DVRC đã chuyển tiền vào tài khoản của anh Nguyễn Thành Nhân để đóng góp quỹ của Diễn Đàn VIETPET 500,000đ ( Năm trăm ngàn đồng ). Anh Nguyễn Thành Nhân kiểm tra lại tài khoản và báo tin lại cho CLB DVRC. Thân

BUBBA

Super *********
Xác nhận anh Dingoo ủng hộ Vietpet 1.000.000VND vô điều kiện.
Xác nhận anh GreenvetHanoi ủng hộ Vietpet 500.000VND vô điều kiện.

Cám ơn anh DIngoo và anh GreenVet rất nhiều.

TM BQT VP.
Bubba.

tran huy hoang

Active Member
Xác nhận anh Dingoo ủng hộ Vietpet 1.000.000VND vô điều kiện.
Xác nhận anh GreenvetHanoi ủng hộ Vietpet 500.000VND vô điều kiện.

Cám ơn anh DIngoo và anh GreenVet rất nhiều.

TM BQT VP.
Bubba.
Cho Em hỏi , DVRC gởi tiền ủng hộ quý hoạt động Vietpet vào lúc 10 giờ sáng ngày 10 tháng 03 năm 2010. Chuyển tiền cho Anh Nguyễn Thành Nhân với số tài khoản là 0121001023900 . Không biết Anh Nhân đã nhận được chưa ạ ! Anh có thể thông báo giúp Em cho các Thành Viên DVRC biết nhé ! Xin cảm ơn Anh Nhân.

BUBBA

Super *********
Sau giải thích của Hoàng sáng nay, mình đã mở khóa topic
Tuy nhiên, về nguyên tắc, biên lai bên trên ghi chép tay, không đáng tin cậy. Nên mình phải chờ sao kê từ Ngân Hàng trước khi xác nhận.

tran huy hoang

Active Member
Sau giải thích của Hoàng sáng nay, mình đã mở khóa topic
Tuy nhiên, về nguyên tắc, biên lai bên trên ghi chép tay, không đáng tin cậy. Nên mình phải chờ sao kê từ Ngân Hàng trước khi xác nhận.
Cảm ơn Anh đã trả lời , mong sớm nhận được tin từ Anh.

BUBBA

Super *********
Xác nhận đã nhận 1triệu đồng chẳn từ anh Trí Biên Hoà ủng hộ quỹ hoạt động Vietpet.

Xin thay mặt BQT cảm ơn anh Trí rất nhiều.

Bubba.

ủng hộ diễn đàn vietpet

gửi anh nguyễn thành nhân , e xin ủng hộ diễn đàn vietpet 500,000
mong rằng diễn đàn sẽ ngày một phát triển hơn nữa
thân chào !

BUBBA

Super *********
Xác nhận đã nhận 500.000VND ủng hộ từ anh thanhloc.

Xin cảm ơn anh đã ủng hộ Vietpet.

Bubba.