• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tinh yêu còn lại.....

ndp1983

Member
Cũng đã suy nghĩ lâu nên hôm nay mới post lên diễn đàn chia sẽ từ anh em:
Đây là bầy thứ 2 của mình, sinh ngày 14-04, Geta đã hạ sinh 10 bé nhưng do nhiều sự cố và thiếu kinh nghiệm nên hiện tại chỉ còn 4,với bầy này hiện tại có quá nhiều cảm xúc , hôm nay nhìn các bé sức khoẻ tương đối tốt ( theo cảm nhận cá nhân) nên chụp vài tấm hình post lên diễn đàn, rất mong nhận được chia sẽ từ anh em.

buổi sáng tắm nắng :

ăn sáng :)

trân trọng cảm ơn mọi người đã xem hình

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào Phương,
Hình xem không được, anh post lại giùm em nha. Tuy còn lại 4 bé nhưng hy vọng các bé sẽ là những con giống tốt sau này. Em nên cập nhật thêm thông tin cha và mẹ của bé cho ae tham khảo thêm nửa nhé. Thân chào.
Tắm nắng

ndp1983

Member
cảm ơn anh đã giúp em post bài.
trong vòng 1 tuần nửa e sẽ chụp hình thêm về các pé và cập nhật thêm các thông tin luôn ah
cảm ơn anh rất nhiều

ndp1983

Member
New update Sting Haus va Geta

gửi đến anh chị em trên diễn đàn hình các bé lúc 5 tuần tuổi :
những hy vọng cuối năm:)

cảm ơn anh em đã xem và mong nhận được nhận xét

doanhcauson

Vietpet sponsor
Post lại mấy tấm hình mấy bé xem cho dể xem.....

Cái thằng ku nằm 1 mình trong rỗ nhìn cái mặt đã quá Phương ơi...:x:x

bevy2002

Member
Con của Sting đẹp lắm.Chúc mừng Phương.Mau về nhà mới các bé nhé!
!

Đúng là đẹp lắm nhìn rất ấn tượng xin chúc mừng Phương ! Cây quạt vẫn ok chứ Em ! Bữa nào Anh lên gắn thêm bô chỉnh tốc đô cho nhé!:)