• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tham khảo về phụ kiện cho cún

gàsiêunhân

Active Member
Em mò mẫm thấy có rất nhiều đồ hay cho cún, em lập topic này mong mọi người tham khảo về giá ở VN giúp em với

vòng thit hay còn dùng để làm dây dắt show dài 44 đến 77cm

Loại vòng này em thấy có vẻ rất hiệu quả khi huấn luyện tấn công

gàsiêunhân

Active Member

Dây dắt đeo vào bụng và cổ tay, cái này em thấy hay nhất, nếu mọi người thấy ở nhà có thì tham khảo giá hộ em nhé, cho chạy theo xe đỡ bị vướng hoặc phải 1 tay giữ xích

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

em ơi bên em cái này giá bao nhiêu em?? Vòng cổ này a nhìn khá đẹp và đơn giản, inox 100% hả em???

phamhuyhoang

Active Member
đa phần các sản phẩm gà đưa lên ở việt nam đắt hơn ít nhất là 2lần..anh có lần sang quảng châu tha về một đống về đến giờ vẫn chưa dùng hết ^_^ mua mất gần 2 vạn tệ tiền linh tinh này ^_^ gà có ý định mở pets shop ah?

gàsiêunhân

Active Member
đa phần các sản phẩm gà đưa lên ở việt nam đắt hơn ít nhất là 2lần..anh có lần sang quảng châu tha về một đống về đến giờ vẫn chưa dùng hết ^_^ mua mất gần 2 vạn tệ tiền linh tinh này ^_^ gà có ý định mở pets shop ah?
Em không anh ạ! các mặt hàng này giá bên này cũng cao sẵn rồi, về nhà khó tiêu thụ lắm, em hỏi giá cả để em mua ý mà, ở nhà có thì về rồi mua cho tiện, tại em thấy có mấy cái petshop ở nhà mình có xưởng gia công tại VN luôn

phamhuyhoang

Active Member
trừ cái rọ mõm bên trên anh nói ra còn đâu thì ở việt nam cái nào cũng đắt hơn rất nhiều ..nếu em có thể mua được bên đó thì nên mua ..giá thành cũng có thể khác về chất lượng.tại việt nam nhiều lúc tiêu tiền ngoại nhưng vẫn dính đồ chất lượng nội...

gàsiêunhân

Active Member
Chú chụp mấy kiểu của 15 cái rọ rồi đưa lên xem có y chang không nhé. Không khéo họ kiện về cái bản quyền đấy.

chú kiện được vụ bản quyền rọ mõm này thì chắc cháu phải kiện vụ nhật bản động đất làm lệch quỹ đạo trái đất chú ạ :p:p:p:p

Zen189

Member
Có quả vòng toàn đinh trông hoàng tá tràng thế. Không biết giá thế nào nhỉ?