• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thằng cu nhà tớ

condomdom

Member
Đội VN đang dẫn trước Lebanon nên nhớ lại mấy tấm hình này post lên để cổ vũ cho đội nhà, hehe
Và xin giới thiệu với cả nhà 1 fan nhiệt tình cực kỳ của DTVN, em Nikon hihi=))

hic hic! bác này theo kịp thời đại quá! chắc tí nữa e cũng phải kiếm cho cún nhà e quả áo cờ đỏ sao vàng mất ^^

tấm ảnh này có lẽ là cún nhà bác đi ăn mừng hôm Viêt Nam vô địch phải không bác,bác mà làm chi em nó cái kinh VN nữa thì ok luôn

condomdom

Member
hehe! thằng này ngoan và bé nên đi đâu tớ cũng cho đi cùng,hôm trước cho mình còn cho vào cả rạp xem kịch nữa, hehe

condomdom

Member
hihi! Trộm vía cu cậu khoẻ lắm Lâm ạ, mấy ông bạn cứ nói thằng cu sau này sẽ phải tập kéo lốp giống thằng Gấu nhà mình đấy, hehe.
Khoảng mùng 6 Lâm gửi cho mình em kia nhé, thêm em nữa cho thằng Nikon này đỡ buồn!

condomdom

Member
hehe! Vài hôm nữa trời đẹp và có thêm 1 nhóc nữa thì mình update hình cho mọi người xem chơi cho đỡ buồn, cún nhà mình có 1 người bạn dễ thương lắm, thi thoảng cho tụi nó đi giao lưu cho vui mình cũng thây vui theo,. hihi

hehe! Vài hôm nữa trời đẹp và có thêm 1 nhóc nữa thì mình update hình cho mọi người xem chơi cho đỡ buồn, cún nhà mình có 1 người bạn dễ thương lắm, thi thoảng cho tụi nó đi giao lưu cho vui mình cũng thây vui theo,. hihi
Anh Hưng up hình của Sony cho anh chị em cùng ngắm nhé!chúc anh và bọn nhóc vui vẽ,mạnh khỏe nhé!:):):):):):):):)

TuTuhuhu

dễ thươg àh.......
e cũng có 1 con nhưng không bít làm seo để up hình lên nữa huhuhuhuhu..........