• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thư mời !

Nha Trang Bully Camp

Vietpet sponsor
Sau thời gian xây dựng trại thì đến nay đã hoàn thiện.Để cho trại được sạch sẽ và thoáng mát thì mình trân trọng mời anh em trong CLB Bully Hà Nội bỏ thời gian ra đây chung tay cùng mình để Rửa trại.Thời gian dự kiến vào ngày 10/03/2012.Trân trọng kính mời.

Khánh Nhữ

Active Member
Sau thời gian xây dựng trại thì đến nay đã hoàn thiện.Để cho trại được sạch sẽ và thoáng mát thì mình trân trọng mời anh em trong CLB Bully Hà Nội bỏ thời gian ra đây chung tay cùng mình để Rửa trại.Thời gian dự kiến vào ngày 10/03/2012.Trân trọng kính mời.
Nghe nói Hưng tài trợ mỗi người 1 vé khứ hồi và 3 ngày ăn nghỉ tại Nha Trang >:D<>:D<>:D<

Manh Cuong

Member
Nếu tin của a khánh mà chính xác thì chắc rủ thêm cả gia đình vào cho nó ấm cúng !!! :))

Nha Trang Bully Camp

Vietpet sponsor
tin đồn nhanh thật,mình còn chưa nói đến người thứ nhất mà sao đã đến tai người thứ bao nhiêu rồi,hehehe.1080 gặp ông em còn thua luôn đấy.mà thấy bàn tán nhiều liệu có vào đây chơi không em,mấy ông em cố gắng vào rồi a tặng mỗi đứa 1 em bully mà mang về

Manh Cuong

Member
tin đồn nhanh thật,mình còn chưa nói đến người thứ nhất mà sao đã đến tai người thứ bao nhiêu rồi,hehehe.1080 gặp ông em còn thua luôn đấy.mà thấy bàn tán nhiều liệu có vào đây chơi không em,mấy ông em cố gắng vào rồi a tặng mỗi đứa 1 em bully mà mang về
A đăng tin lên hết cả báo đài người người đều biết,nhà nhà đều biết a làm kiểu này e nghĩ khách a tiếp không kịp đâu hihi

Manh Cuong

Member
càng đông càng vui em ah.chỉ sợ ae không vào thôi
Em muốn vào thăm trại a lắm nhưng cũng không dám hứa là chắc chắn sẽ vào vì nói là vào mà không vào thì mất hết cả uy tín,vì đợt này e đang chuẩn bị vướng cưới xin a ạ nên cũng khá là bận ngoài này,nếu sắp xếp được là e cùng thằng Hiệp vào xin a chén rượu mừng ngay hihi :D !!!