• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thư Mời Tham Gia Trưng Bày Bồ Câu Kiểng lần 5 Năm 2012

v___q6

Member
Sau một thời gian gián đọan vì nhiều lí do nay căn cứ vũ_q6 trân trọng kính mời các bạn cùng yêu thích
chim bồ câu kiểng cùng tham gia buổi trưng bày bồ câu kiểng vào ngày chủ nhật ngày 23 _ 12 _ 2012
tại địa chỉ . 90 : Đường Liên Khu 16 - 18 _ phường Bình Trị Đông _ Quận Bình Tân cà phê Hội Ngộ
đến với buổi trưng bày ngày 23_12 ngòai những lọai được trưng bày, có thể các bạn cùng tham gia mua và bán trực tiếp
theo giá trị thị trừơng của từng giống chim bồ câu kiểng với công thức 1 cặp chim đẻ = 3 cặp chim con .
để công bằng cho người bán củng như người mua sẻ có những thõa thuận trực tiếp tại buổi trưng bày . hy vọng sẻ được sự ủng hộ của các bạn để
tạo thêm những buổi trưng bày tiếp theo . giúp người mua củng như người bán đều hài lòng . Các bạn có thể mang chim bồ câu đến trưng bày và củng có thế đến mua những thứ
mình cần theo giá thị trường . các bạn có thể mua bán tự do không cần phải trả bất kỳ môt loại phí nào .
căn cứ vu_q6 trân trọng

bocausg

Member
Cảm ơn những hoạt động tích cực của A Vũ để ae có nơi giao lưu học hỏi,chia sẻ kinh nghiệm.chúc a và gia đình nhiều sức khỏe.

Canh sat 113

Bán chim nói như vậy ai mà dám mua.Làm ăn mất qui tính quá.níck ngunhuheo1 là của V_q6 các anh em mua chim của V_q6 hãy coi chừng.

v___q6

Member
chào bạn canh sat 113
nếu bạn dám đến buổi trưng bày cho anh em diện kiến bạn là ai ? chơi bồ câu được bao lâu rồi ?
bạn mua chim của ai và bán chim cho ai sau đó nói tiếp nhé đây là toppic thư mời để mọi người cùng vui vẽ giao lưu thiết thực người thật việc thật không cần đoán nick của ai cả hãy đến tham gia cho mọi người biết nick sinh hoạt trên vietpet của mình nếu bạn là người không dùng nick ảo nhé
thân