• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo thành lập pet bắc ninh và lịch offline lần 1

Thich_Khach

Member
Bạn xem ace ở bên đó ai có ảnh thì up lên nhé.
Rất vui và cảm ơn mọi người đã bớt thời gian về chung vui cùng vpbn. 1lần nữa cảm ơn clb pitbull. Mong 1ngày gần nhất lại đươc đón tiếp mọi người về chung vui với chúng tôi.
bạn yên tâm sang tuần tôi với Gà sieu nhân lại sang quấy quả bạn với lão Long =))

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Thay mặt toàn thể ace Pet Bắc Ninh xin đc gửi lời cảm ơn tới ban chủ nhiêm và toàn thể ace CLB Pit đến từ Hà Nội.Pét BN đánh giá rất cao tinh thần đoàn kết của các bạn.một lần nữa xin trân thành cảm ơn.

sonzin

Mọi người đợi rồi up ảnh vào topic mới để phù hợp với diễn đàn nhé.

NChuChu

Vietpet sponsor
Thay mặt toàn thể ace Pet Bắc Ninh xin đc gửi lời cảm ơn tới ban chủ nhiêm và toàn thể ace CLB Pit đến từ Hà Nội.Pét BN đánh giá rất cao tinh thần đoàn kết của các bạn.một lần nữa xin trân thành cảm ơn.
Cám ơn BCN , toàn thể anh chị em Vietpet Bắc Ninh đã đón tiếp rất nhiệt tình chu đáo >:D< , mong các buổi giao lưu như vậy sẽ đều đặn được tổ chức ở BN - HN ,để ace 2 CLB có thêm những cơ hội đến với nhau nhiều nhiều hơn nữa.

Thân mến !

rất vui được đón tiếp ace.mong những buổi sinh hoạt tới luôn được ace ủng hộ nhiều hơn nữa.sơn post ảnh và lập tiêu đề mới để ace mình vào sinh hoạt đi.:-h:-h

sonzin

mọi người ơi.vì thẻ nhớ của máy ảnh đang lỗi.e đang khắc phục.để mọi người đợi lâu nên ngại quá.có gì thì toàn thể ace thông cảm nhé.

Lát nữa mà post đc ảnh e sẽ lập pic mới a Đại à.

VuDinhHieu

Member
mọi người ơi.vì thẻ nhớ của máy ảnh đang lỗi.e đang khắc phục.để mọi người đợi lâu nên ngại quá.có gì thì toàn thể ace thông cảm nhé.

Anh ơi em vẫn chưa có ảnh à.Tối qua bay xung quá về phát sốt rồi anh ơi.

cuongmau

Member

A lập topic đi để ae hn vào post trước đi a sơn ơi. E thấy ae hn cũng có súng bắn liên tục mà.

đề nghị anh sơn rin chủ nhiệm pet bn phải nhớ đến em đấy nhé đừng quên em tội nghiệp :(:(:(:(:(