• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline ngày 6/1/2008

Status
Không mở trả lời sau này.

NPKG6875

Member
Thông báo với cả nhà là chúng ta đến hẹn lại lên, tiếp tục off theo thường lệ 2 tuần 1 lần, hơn nữa buổi off ngày chủ nhật 6/1/2008 này là buổi off đầu tiên của năm 2008, mong các bác đến off đông đủ lấy vía cho cả năm 2008 ạ.
Địa điểm là hồ Ha-le, mặt hồ phía đường Quang Trung, các bác chịu khó gửi xe ngay phía đối diện hồ cho quy củ để các đồng chí phường đỡ soi. Thank you các bác.

NHỚ TỚI ĐÔNG ĐÔNG VUI VUI NHÉ CÁC CỤ ƠIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII!!!!!!!!!!!

NPKG6875

Member
Sao k thấy cụ nào có ý kiến thế, thời gian là 10h sáng chủ nhật 6/1/2008 ạ.

Haihanoi

Member
Alo alo... :wel: các anh chị em ai có cún mang cún, ai có mèo mang mèo, ai có chuột mang chuột, có nhím mang nhím, có trăn mang trăn, có hổ mang hổ, có rùa mang rùa... hehehe... cho các bé cưng đi khai xuân đông vui nhộn nhịp nhé!!! :) Ai đến trước đợi người đến sau đừng về sớm, cố gắng đến đúng giờ cho rôm rả nhé!!!!!!!!!!!!!!!!! Ah, đừng quên gửi xe các bác các anh chị em nhé!!!!!!!!!!!!!! Hehehe..... :D :D :D

LongNDG

Member
Ố kề, em sẽ cố gắng làm phát khai xuân (mặc dù còn những hơn 1 tháng nữa mới thực sự Xuân). Chưa đủ tuổi lên cụ nên em chưa dám lên tiếng đâu chị Rang ơi hề hề hề. Em xin bổ sung thêm là ai có chó, có mèo hay gì gì đó mà muốn giấu bài thì cứ mang cái mặt ra góp vui cũng được (như em chẳng hạn) :D

Haihanoi

Member
@thanhhungcherry: Mọi người đều có thể tham gia miễn là cùng chung sở thích vật nuôi là được! Chia buồn với bạn đã mất 2 bé cưng, chủ nhật này bạn ra chung vui với Vietpet nhé, đảm bảo sẽ làm bạn vui lên! :)

Ố kề, em sẽ cố gắng làm phát khai xuân (mặc dù còn những hơn 1 tháng nữa mới thực sự Xuân). Chưa đủ tuổi lên cụ nên em chưa dám lên tiếng đâu chị Rang ơi hề hề hề. Em xin bổ sung thêm là ai có chó, có mèo hay gì gì đó mà muốn giấu bài thì cứ mang cái mặt ra góp vui cũng được (như em chẳng hạn) :D
hề hề ố kề, chú cho thằng Moon ra đi giấu mãi làm gì,cho nó ra để còn hoà nhập với cộng đồng chứ.....hihihi

hic,các bác ui ^^ cụ thể là đoạn nào ở hồ HaLe vậy, đồn công an phường thì em biết nhưng vậy là chúng ta off lun ở bên hồ ah *.* lạnh lém

best Regards

KimCuong

Active Member
hic,các bác ui ^^ cụ thể là đoạn nào ở hồ HaLe vậy, đồn công an phường thì em biết nhưng vậy là chúng ta off lun ở bên hồ ah *.* lạnh lém

best Regards
Chào bạn! 10h00 sáng mai, cả nhà sẽ off tại Hồ Thuyền Quang tại địa điểm ngã 3 đường Quang Trung và Trần Nhân Tông bạn à. Nhưng trước khi ra đến địa điểm bạn có thể ra cổng Công viên tại đường Nguyễn Đình Chiểu gửi xe để off cùng mọi người nhé. Thân./.

Songbac

.....................
Vừa xuống xe treo mũ bảo hiểm đã chạm trán 3 đại gia trà đá. Hai đại ca Nam (hình như bác KyCauGo và 1 bác áo khoác nâu) không biết sáng ngày ra bực mình chuyện gì mà chửi bới ầm ĩ :) Thằng bé đành quay sang hỏi chuyện xã giao với một tị tị bên cạnh. Vòng qua đại gia đình đông vui đang lăng xăng thì thấy 1 em tai dài quét đất, một cô bé vô tình dẫm phải tai làm chú kêu oẳng oẳng, hihi.... khổ thân cu cậu. Ấn tượng cặp đôi, anh thanh niên điềm đạm (hơi lạnh - nghe nói thành viên mới thì phải) và cục bông trắng như tuyết, rất nhiều người trầm trồ. Con trắng ấy hình như được đào tạo khá bài bản nên rất nghe lời chủ. Còn chú Ukraina nữa, mới 4 tháng nên quậy, nói tiếng Việt không chịu nghe, anh bạn phải nói ngoại ngữ chú mới chịu ngồi yên. Thú vị thật!!! Cặp vện, cặp fox bé xíu(nghe dân gian gọi thế, em cũng không biết chính xác loại gi), 1 chú Rott đen lưng gợn sóng,.v.v.... còn nhiều loại nữa nhưng không rành các giống chó nên không dám kể tên :-D
Sáng chủ nhật đông vui quá, bác nào có ảnh Up lên anh em chiêm ngưỡng nhé
Em mới off lần đầu chưa biết ai nên về lẳng lặng chưa kịp chào hỏi, đành nhận lỗi vậy.... ;-)

KimCuong

Active Member
Vừa xuống xe treo mũ bảo hiểm đã chạm trán 3 đại gia trà đá. Hai đại ca Nam (hình như bác KyCauGo và 1 bác áo khoác nâu) không biết sáng ngày ra bực mình chuyện gì mà chửi bới ầm ĩ :)
Chào bạn Songbac! Hai đại ca Nam như bạn miêu tả chính xác là Trưởng lão KyCauGo và 1 bác áo khoác nâu là tớ. :) Hẹn bạn buổi off lần sau anh em trò chuyện nhé.:-bd Thân./.

Ối ối, sao mình không biết nhỉ. Tiếc quá cơ. Mọi người offline 2 tuần một lần à? Lần tiếp theo là bao giờ thế? Đã biết địa điểm ở đâu chưa? Nhất định buổi tới tớ phải đi bằng được.

Buồn lắm, tớ không có chó mèo gà vịt gì, chỉ muốn góp vui cùng mọi người thôi. Tớ vừa mất một em vì bệnh pavro, một em thì phải đi gửi rồi. Tớ cũng đang muốn kiếm một em lắm, rất mong được gặp gỡ mọi người để trao đổi kinh nghiệm.

Nhé nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.